Iranian Christian Family Faces Quandary

Iranian Christian Family Faces Quandary

Kral Suudi Arabistan ve dünyanın tüm hükümetleri - çünkü sen, bu nedenle gerçeği hakkında hayrete 666 IMF Illuminati, Masonlar: 322 NWO, Satanistler, vs .. Beni korumak, ancak, beni öldürmek için? - CEVAP - 1. gitmek için: cehenneme, elbette kimse, çok iyi aptal, bir Satanist kalmak istiyorum için yeterli çünkü! 2. NEDEN, ben cehenneme lanet tüm ruhlar için en önemli kişi, AM. dağılması ile birlikte, evrensel yargı günü: Çünkü, ben hepsini kurtarabilecek Tanrı'nın tek bakanı değilim! Bu unius REI çıktı çünkü bu, neden? Eğer ideolojik ve dini bok dolu beynin olmasaydı, neredeyse hiç kimse, ve:! cehenneme, Şeytan'a, onu dinlemiyor? Bu cehennemde sonuna kadar yeter, çünkü sadece bir yalan daha, ya da tek bir masum kişiye zarar vermek: Eğer hiçbiri tekrar söylemek cesaret edemez!
 böylece, aşkım her zaman daha büyük olacaktır çünkü, Yahudilere karşı ve herkes karşı söyleyebiliriz tüm kötü kelimeleri farketmez. Gerçekte, tüm peygamberler Yahudiler için kötü! Onların mesih değilim, tüm umutlarını yerine getirilmesi manevi poliche olduğunu! Ben, onların laneti kırmak ve daha sonra, onları ve lanet tüm halklar bırakın tek adamım ... St Bartolo Longo tablonun arkasında kendinizi gizlediniz çünkü korkak, - 666 CIA IMF?

 IHateNEWLAYOUT - neden "666"? suçlu:? çapraz ve doğal hukuk devirmek: Anayasa ve her pozitif hukuk: Bu karşı, vatana ihanet olduğunu! hithereimnotthere onayı Beklemede önce Yorum 1 saat yayınlanmıştır: Tamam kafası * üzerine (sonsuz) * pats sen şimdi. Her şey yolunda. - CEVAP - Bir Satanist EXECUTIONER OF SHIT ÇİRKİN ADET! Seni yolda rastlamak olabilir, küçük çocuk bile hayır, bu kötü bir şey yapmaz! BRUTTO Pezzo DI merda DI BM SATANISTA Boia! io non farei questo brutto gesto, neanche, al più piccolo bambino, che, si può incontrare per la strada!

Unius REI: değil: arası, yalnızca, uzlaşma getiriyor: uzak bu boyutun noktaları (yani, bu gezegenin tüm halklar arasında), ancak, aynı zamanda, o getiriyor: uzlaşma arasında, tüm diğer boyutların uzak noktaları ( boşluk, her ikisi de, hangi olarak: zaman içinde): yani, bellek pasifikasyon .. Tabii ki, ben kendim için çok iyi değilim: yani, kendiliğinden (böylece bile olduğunu gösteriyor cehennem ruhlar için, benim isteğim, kendiliğinden, affetmek gibi: pişman) [aslında, acımasız kanun benim misilleme] ancak, gibi, çünkü ben onu görmek: Bu Tanrı'nın iradesidir? O benim kurtarıcım olmuştur, çünkü o zaman, ben, Allah'ın beklentileri hayal kırıklığına olamaz!

2012/04/09 [Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi]
Burada da: Eğer ::: Uzun, tanık geliyor: of: Suriye: of: Baba Daniel Maes: o: Anne Marie Agnes de la Croix: aynı manastırda yaşıyor. Ben inanıyorum: bilgimizin zenginleştirebilirsiniz: Bunun: Bu: etrafında oluyor: O ve: içinde: için: bu ülke. [[Of: Marco Tosatti]]. Bizim medya genellikle anlayabilirsiniz: of: Suriye nüfusunun huzurlu bir ayaklanma,: o: o giderek daha kanlı hale geliyor: neden: rejim tarafından bastırılmış, ayrıca ilan etmesi: uluslararası toplumun daha fazla yapma, rejimi üzerinde daha çok baskı uygulamalıdır keskin: Muhalefetin yardımı: için: yayılmasını durdurmak: of: Kan: ve: basın: neden: Rusya: ve: için: Bu kanlı rejimin Çin'in destek feragat.

[Suriye, doğrudan tanıklık: Suriye trajedisi: of] yarı doğruları paketlenmiş Bu konsensüs,: ve:, bütün yatıyor: sadece tehlikeye atar: değil: hayat, o kim, temelinde: of: Bu: O : Bu ülke, ama: of: korunması: gerçekten için, Suriye mücadele oluyor da dökülme yükseltir: of: Kan. Dış müdahale: değil: ama: şiddetin nedeni çözümdür. Bakalım: O: Suriye sorgulama. Halkı barış istiyor. Of: mutabakatı: Onları giderken bakalım ya, 'mussalaha' huzurlu bir halk ayaklanması?

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi] Ben bizim köyde tespit başardı isyanın başında: of: Kara,: ile: onun neredeyse 500 Hıristiyanlar: ve: 25.000 Sünniler. Biz meslektaşı Georges abouna, Bizans rahibi düzenli misafir olmuştur: ve: biz Hıristiyan aileler tarafından sıcak karşılandı, ama vardı: Ayrıca Müslüman aileler tarafından memnuniyetle. Biz özgürlük, eşitlik güçlü bir geleneği zevk: ve: barış içinde birlikte yaşamanın: of: was Suriye halkının,: Bir: Model:. Değil: şiddet vardı: ve: hırsızlık, kaç yoksul: ve: yeterli oldu refah: herkes. Her kadın: ve: o istediği gibi her kız elbise olabilir. Erkekler: ve: Kadın: of: herhangi bir etnik köken: veya: dini grup işgal olabilir: tüm koltuklar. Için: mülteciler misafirperver bir ev: yaklaşık 2 milyon: Buna ek olarak, Suriye teklif etti ve: değil: gibi eşitlik, onlar Arap dünyasında başka hiçbir yerde var.

Şam, ancak: [Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi] Biz özellikle bölgede mülteci kabul etmiş Qara: ve: Bizim manastır. ve: beklenti: of: Suriye nüfusunun ömrü: şudur: için: 72 yıl (2006) 56 (1970) yükselmiştir. Için: Ülkenin mevcut imha kim bir ilgi var? Aniden artık: dramatik bir şekilde değişti: edilmektedir. Grand Inquisitor: "Müslüman Kardeşler" Muhammed Al Ryad Shaqfa: O Birleşik Arap Emirlikleri, 14.02.2011 tarihinde adı: ve: Yemen: "Tüm Müslümanlar: için: kavga: karşı: Suriye". Bir: dışarıdan askeri müdahale: için bağırdı. Of: kanonik Al Kara, Nisan 2011 tarihinden itibaren, olarak görüldü: Bir: grubu: of: genç, her cuma gecesi, doğrudan: Camii (oldu: bir: pagan tapınağı , daha sonra Aziz Nicholas Kilisesi) için: üzerine, hükümet ve cumhurbaşkanı protesto: Bir: Yabancılar tarafından yürütülen çağrı. Onlar ödenen edildiği bazı videolar vardır:

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi] El Cezire rahip diyor: Tanıdığı: ve: kimse gerçekten onları desteklemek istedim gerçekte bizim köyde troublemakers gibi, bu grubun: Destekleyen: be: Köyde kimse den. Ancak: Bu grup: büyüdü. O: şudur: gül: ile: ceza ateş: ve: Silahlı: of: şiddet. Rahip: olmuştur edilir: aranır: ve: maskeli şahıs tarafından soyuldu: ile: bir: ile: Zorluk: şudur: başarısız oldu: garip aksan: kaçış:: Bir bobini: ve: için: Bize oldu: değil: Daha fazla hoş ziyaret: Qara etmek. Biz arkadaşlar duydum: bir: o başka yerlerde aynı şekilde gidin. Dükkanlar kapalı oluşur: o: "Muhalefet" empoze etmek: Quosseir: ve: Homs çocuk: of: Hıristiyan aile: veya: ılımlı Müslümanları tehdit edildi: ve: hatta öldürdü: bu yüzden: onlar reddetti: of: katılmak : için: hükümet karşıtı gösteri. Halep nüfusu, yerel başpiskopos Jeanbart, Ağustos 2012 :: söyledi: if

[Suriye, doğrudan tanıklık: Suriye trajedisi: of] değildir: onun tersi enerjik direnci: karşı: Bu silahlı çeteler: ve: değil: orduya yardım, şehir sonra zaten işgal edildi: bir: gün. Tüm bu: ile: "barışçı başkaldırı" olduğunu hiçbir ilgisi yoktur: değil. Hakkında: şudur: "muhalefet"? Muhalefet: ile: liderlerinin başından itibaren birçok grup vardı. CNCCD (Comité National de Koordinasyon le Changement Démocratique dökün): is: eski: ve: çok bölünmüş. Hiçbir yabancı müdahale: hükümetin düşmesine, ama istiyorum. Daha ılımlı bir muhalefet: The grubu ve: çeşitli diğerleri Suriye Ulusal Partisi, Kürt açılımı, Suriye Komünist Partisi içerir. Ister: Bir: diyalog: Hükümet: ve: radikal herhangi bir yabancı müdahaleyi kabul. Üçüncü: şudur: Yabancı muhalefetin: of: grubu MSS (Conseil National Syrien), hakim: of: Müslüman Kardeşler (Washington, Londra, Brüksel).

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi] Bu dini aşırılık diyalogu reddeder: ve: demokratik reformlar: ve: Bir sor: Suriye'de silahlı cihad: için: kesinlikle İslam'ı getirmek. Için: Suriye'nin resmi temsilcisi: CNS pozlar ama: gerçekte şudur: utanç: için: nüfus. Arasında: Amerika, İngiltere, Fransa, Türkiye, Lübnan milisleri, Ürdün ve, tabii ki, Suudi Arabistan ve Katar bu desteğine sahiptir. İçinde: ve:: of: Çıkış: of: bu gruplar çeteler: o daha suçlu: savaşta artan güvensizlik yararlanmak. 26/11/11 NATO savaş uçaklarının: Onlar kuzey sınırına taşındı: ile: Suriye (Eskandarun, Türkiye): Şam: Abdel Hakim Belhadj, 'kasap': ve: Bağdat ve Trablus, hep birlikte: Bir: taburu 700 Libyalı savaşçıların (El Kaide) ve: için: Şu anki takımına eklemek. Bir hediye olarak: of: of: Kaddafi Noel, o silah bir kitle, çalıntı mevduat var.

[Suriye, doğrudan tanıklık: Suriye trajedisi: of] İki gün önce bir: Noel: çoktan başladı: Bir: Şam fazla saldırı: of: of: ölü 50 ve daha fazla 200 kişi yaralandı. Bu arada, bizim hizmetler: of: güvenlik: of: Devlet ilgilidir: neden: o çıkıyor: o: Müslüman köktendinciler, ülkemizde tarafta: of: El-Kaide Suriye'ye karşı mücadele! Kısacası, huzurlu ınga: of: Güvercinler: of: Barış, "muhalefet",: şudur: boğulma: en: tarifsiz dehşet: çeteler: O: ekmek terörü her yerde. Genç insanlar hayal kırıklığına uğradık: neden: Yabancı güçler: kendi gündemini dikte. Milliyetçiler scammed ediliyor: neden: outside silahlı gruplar: onları korkutur: ile: iddialarını: of: Bir: yabancı askeri müdahale. Ilımlı Müslümanlar aldatıldığını edilmiştir: neden: Selefiler: ve: köktendincilerin kurmak istiyorum: totaliter bir İslam diktatörlüğü: o :: şudur: çok kötü: of: Suriye hükümeti: 'ever been.

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi]: Ve: sıradan vatandaşların hayal kırıklığına uğradık: onlar kurbanları: neden her yerde silahlı çeteler, karşı: bunlar korunur: değil: Hangi. "Suriye rejimi" dir: uzun 26 Şubat 2012 tarihinde düşmüş gibidir: geçerli: Oynanan: Bir: Yeni bir anayasa referandumu. Ile "muhalefet": Batı'nın desteğini yapmış: of: Tüm: için: kötülemek: ve: referandumu boykot. Yabroed kutularında: ile: kartlar: of: oy, tahrip edilmiştir. Ancak, orada% 57 olduğu nüfus, hâlâ: olarak: ve: 89,% 4 ... Kabul: Yeni anayasa. Baas Partisi tekeli: avantajı: Her zaman için: için: kaldırıldı: Bir: Sistem: olmuştur ama: çok partili sistemi. Bu arada da var: Bir: onlar oturup yeni Meclis: Otuz kadınlar. Beraber yaşadığım:: dört Lübnan: Lübnan'da savaş yaşamış: o. Suriye rejimi kaybetmişti: uzun: bütün güvenilirliğini: için: birbirimizi.

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi] Ancak, şimdi onlar hissetmek ilk şunlardır: o: Suriye almalıdır, neden: Alternatif: şudur: çok kötü: için: tüm. Bir: Sünni arkadaşı: o: o: hiç edilmektedir: yüksek sesle ilân etmek: Uzun istekli: of: Son zamanlarda Esad kellesini uçurmak: şudur: gelmek: eğer bize, sormak: biz değil: biz onu (Esad) bir yapabilirdiniz "Novena". Biliyordu: özel niyetleri: Hıristiyanlar için özel duaları var: o. Bir Novena, neden? O bundan böyle her gün dua istedi: için: Esad başarılı tutmak: neden: iğrençlikleri: o: o "muhalefet" in ailesi yaşamış çok kötü vardı: "Suriye rejimi". Bir temyiz: için: Suriye korunması: ve: mevcut hükümet: yok: suçlar: Herhangi onun kötülüklerini onaylanması, yolsuzluk, hatalar veya ima. şudur: kanıt: o :: değil: kabul edilebilir bir alternatif yoktur: O :: hayır iğrençtir gayri kabili rücu, getir. biz de tanımak gerekir: o: Suriye kendisi yapabilirsiniz nüfus: ve: gitmek,: kendi yolunu, reform.

[Suriye, doğrudan tanıklık: Suriye trajedisi: of] Bu: şudur: 'demokrasi': asıl anlamı, bir: insanlar: tarafından bu ara: kendisi: of: eşitliğinin sağlanması: of: tüm vatandaşları arasında eşit muamele . Genellikle "öz-çıkar: Rusya'da eylemler": değil: Rusça nell'orso: biz güven bir sürü var ve: Çin ejderha: ve: vaazları ile: Thunder Pers İmparatorluğu var:: hayır huzur versin. ve: Ancak, şimdi oradan geliyor: desteği:: self-declared "Suriye Dostları" (Münafıklar sırtlar) göre Suriye'nin istikrarını savunmak için. Batı, Amerika: ile: Avrupalı ​​müttefikleri: ve Araplar, baştan denedim: ve: kendileri için emin olun: Suriye, Libya ile birlikte üstesinden gelen "Koleksiyon" (manipüle) Arap Baharı, in: Bir: Askeri müdahalesi. Libya: şudur: en az, nispeten hızlı "kurtarılmış": öyle oldu onun petrol onun altın (petrol), egemenlik: etmek: 150,000 hayatımızın başlamak (birçok: of: Onlara onun listesinde Belçika yazabilirsiniz: ile: onun ay: of:? bombalanması)

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi] ve nerede Libya'da din özgürlüğü nedir?. veya demokrasi nerede? için: Suriye, bu: olmuştur edilir: şimdiye kadar engelledi: halkın birliğini: ve: tekrarlanan veto tarafından. Rusya, Remains: inatla savunmak: Suriye'nin egemenlik: çözünürlük dengesizliği vurgulamak ki: değil: Ülkede suç çeteleri: bahsedilmiyor. Rusya ve şizofreni düşündüğü: medya: ve: Batı politikası. Ülkeler: daha fazla arz silahlar: ve: isyancılara yardım: ve: suç çeteleri olanlardır: o: o yüksek sesle çığlık: of: Eğer dökülme durdurmak gerekir kan ve: düzenli orduyu durdurmak gerekir: O! Rusya diyor ki: değil: Yabancı güçler, ancak: insanlar olmalıdır: of: hükümetinin karar olduğunu. Rusya'nın ikinci veto Hillary Clinton 'korkunç', Rusya'nın tutumu çağırdı, öyle dedi

[Suriye, doğrudan tanıklık: Suriye trajedisi: of] "neden: sadece düşün: için: kişisel çıkarları: değil: bu, Rusya gibi, özgürlük Suriye halkının ilgi olan bu:. Değildir: o: Bir: layık değeri ödülü: of: ikiyüzlülüğünü sınırsız Evet, Rusya ile Suriye çıkarları var: onun askeri üs:. Tartus Amerika'ya: değil:? 130 ülkede kendi çıkarları var (: ama: değil: Suriye'de, yine vardır) Bir onun: Askeri üs, sonra Amerika:! değildir: hiçbir ilgisi var: Bir: Suriye gibi çok stratejik öneme sahip ülke: ile: Gaz: büyük zenginlik ve: of :: n: Akdeniz erişim Hillary:? değildir: başından itibaren yüksek sesle, duyurdu: ve: dünyada: "Biz gerekiyor:: Bir: Yeni Ortadoğu"? istikrarsızlaştırma A: için: yeni ilişkiler: of:? gücü 'sonra askeri müdahale, imkânsız olurdu ve: besleyecek: Yalnızca: mezhepleri: daha cinayetleri nedenle, sadece imha takip edecek check out.

[Suriye, doğrudan tanıklık: en: Suriye trajedisi] Nasıl Suudi Arabistan ve Katar gerçekten büyüme Suriye yardımcı olabilir: demokrasi yolunda:? Ya: ne: İstedikleri: şudur: İslam diktatoryal: Anso kendi kurmak : bu ülkede, Arap dünyasının en laik? Tabii, orada söz edilebilir: Suudi Arabistan'da da örnek teşkil ediyor: bu konuda: Seçim dolandırıcılık: lol. ama değil: Eğer oluştu, ama asla: şudur: ayrıca eklemelisiniz: bile seçimleri mümkündür: O Arap Ligi! Ülkenin yıkılmasından sonra, bu iğrenç olayı: of: Batı hala destek adlandırılan, ugualmente hissediyor bu "Yeni Ortadoğu" güç: dağılımında pay toplamak için: için? Mussalaha: veya: Büyük bölgede uzlaşmayı: of: Qalamoun: den: Şam ve sonunda Homs (biz burada canlı): of: Temmuz 2012, Mussalaha: veya: uzlaşma olmuştur edilir: tüm taraflarca kabul.

[Suriye, doğrudan tanıklık: Suriye trajedisi: of] "muhalifleri" silahlarını koydu: ve: mahkumların: O :: değil: ellerinizi kirli: of: Kan serbest bırakılmışlardır. ve: ikinci güçlü adamı: Deir Atieh itibaren: serbest bıraktı: edilmiş olan Salim, Cumhurbaşkanı Sekreteri oğlu kaçırıldı. Şiddetli protesto: yok: Herkes özgürlük içinde kendisi kadar dışa ve: kavga isteyin: için: reformlar. Ne yazık ki, birkaç gün sonra, Kara: vurularak öldürüldü: bir man: olmuştur edilir: unutmayın: O: O rejim yanlısı olarak, teröristlerin kara listesinde hala. Toz cepleri var henüz: uzlaşma yolunu almak: için. Mussalaha:: bir üçüncü yol: o: değil: "muhalefet" gelir: ve: değil: şudur: bile "düzeni" ama: gerçekten: İnsanlar: of. arasında: Küçük, zaten onların kollarını aşağı koydu: ve: seçtiniz: için: Bir: içsel diyaloğun Homs, isyancılar, yüzlerce gibi yerlerde çok önemlidir. Kahlil Noe, Başkan: of: Bu forumu: of: Bu hareket, belirten: Suriye:: bir aile, değil: hiçbir yer temel vizyonu ifade etmektedir:

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi] için: Şiddet: ve: ırkçılık, çeşitli halklar: ve: grupların birlikte barış içinde yaşamak: ve hoşgörü. BU: şudur: sessiz çoğunluğun arzusu: Suriye halkı. Hıristiyanlar burada oynamak: Bir: özel rolü: için: çeşitli nedenlerle 'm yerli nüfus,: büyük ölçüde adres: katkı'. Rönesans Arapça ': ve: paylarını daha: kurşun süresi: acı içinde. nihayet kendi çabaları: değil: başarı hedefleyen herhangi bir şekilde vardır: bir: hükümette herhangi bir güç. Yani Hıristiyanların en savunmasız, ancak: da önemli bir faktör taşıyıcı: Suriye'de barış. 27 Temmuz 2012 tarihinde: Melkite Patrik Yunan-Katolik: Gregorios III Laham: of: Barış: o diyalog çağrısı hitaben: of: uzlaşma: mussalaha. Bu arada Suriye büyük tehdit: anarşi ve: olduğu toplam eksikliği: of: çok rastgele saldırılar güvenlik. değildir: bir savaş aslında var, sadece daha yaygın eşkıyalık vardır:

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi] terörizmin zaman istikrarsızlaştırmak için yabancı güçler tarafından organize. Hıristiyanlar rejimin bazı ayrıcalıklar almak eğilimindedir: O: O 'suçlamayı reddediyor. Hıristiyanlık: şudur: gerekir Arap dünyası. ": Of: İslam ihtiyaçlarını Hıristiyanlık: ve: Müslümanlar: ortak tarihimizi ve: vardır: ile: ve: onlar için, hem son 1435 yıl içinde. Onlar Hıristiyanlar gerekir" Ek: O kökeni işaret Arap dünyasında kötü, yani: büyük: ve: İsrail-Filistin: "İsrail-Filistin çatışması: çatışma özellikle şudur: vakıf: ve: İlk neden: parçasıdır bölümü söyle: hiç kötülük, krizin: ve: Arap dünyasındaki savaş ". Yabancı güçler: için: Suriye halkı durdurmak: sadece tüm insanların boğmaya yaptırımlar verdik. her dört saatte bir, ay için, biz kırmak: enerji, kışın bile. n: Büyük çiftçi: of: kayısı Qousseir, önce meyve mükemmel gönderdiğiniz: Bir: konteyner:

[Suriye, doğrudan tanıklık: Suriye trajedisi: of] için: Körfez Ülkeleri: iyi para: o. ise: şimdi: değil: toplayıcılar, çünkü ya ödeyemem iç piyasası çöktü. . Ve: elbette turizm gelişen alanda: olmuştur edilir: sıfır:.: Bu özgürlük ve demokrasi, hemen hemen tüm ticari, (: silahlar: O: altın günü yaşayan bir uluslararası ticaret bölümü) felç : Batı bize vermek istiyor: O? Retreats: of: Suriye adamları yurtdışından gönderilen teröristler, kollar: ve: 'yapay yaratılan "muhalefet" desteklemek için. sonra dökülme de sona erer: ve: Kan. Nüfus Suriye: şudur: olgun yeterli değil: için: senin yolunu seçin: için: Bir gelenek gerekli reformları: of: toleransı olarak gösterdi: için: yıllardır. Katar gelir: Bunlar ABD, NATO, Avrupa, Suudi Arabistan ve olacak: Bu ülkede istikrarı bozmaya: ile: onun on: of: göreli istikrar, barış, refah: ve: büyük tolerans: "Yeni Orta karşılamak Doğu ": of: Hillary?

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi]: ve: uzlaşma Suriye halkının sessiz çoğunluğunun, Barış, barış istiyoruz. herşey: manipülasyon: ve: yalan. ve: bu arzu: of: ile: karşılıklı hoşgörü her şeyi, yaşamakla diğer gerçek büyüklük, Suriye halkı ifade eder. agg: burada son tahlilde, İsa'nın Ruhun çalışmalarında, Hıristiyanlar olarak tanıması: O (Yuhanna 8:36) "Oğul, özgür kılarsa, siz gerçekten özgür olursunuz" diyor. değildir: şunlardır: Bir: Ortadoğu uzmanı olarak adlandırılan, ama ben sadece benim, bir: norbertino sıradan bir rahip: Abbey Premonstratensian Postelse. Ben değilim: Ben bahsetmek istiyorum: gazetecilik becerileri, politik: veya: diplomatik. Ayrıca: Hala yaşıyor, ama: için: ben sorumluyum nerede 6. yüzyıl manastır 2010 yılında, St James, (Şam 90 km), yakalanan Katolik Ruhban oluşumu: ve: için: bay şube: arasında: Bu manastır (.;: voxclamantis bilgileri maryakub. org bizim bilgi de bakınız). Ben haline gelmiştir yolu: Bir: misyoner,

[Suriye, doğrudan tanıklık: of: Suriye trajedisi] bugüne kadar (ama henüz umut: kadar: uzun). çatı ve neden: 7 ilkel erkekler ama: Yaptığımız misafirperver Roma kule (muhtemelen 1. yy.): 97 adımları şimdi yaşadığımız Romalılar unutmuş: Bir: asansör ile: 97 adım geri de . topluluk rahibeler, hakkında var onbeş üyesi. Arasında: Farklı ülkelerde Birlikte bir düzine temsil eder. Dahası, orada aileleri şunlardır: ve: Çocukların serbest: of: yakalama, Sünni ve Hıristiyanlar, Aleviler, (. Bugüne kadar, yaklaşık 25) Grubumuzun neredeyse tüm Suriye için gelen insanlar ağırlamaktadır. Bu: O: yazıyorum, ben yaşadım: veya: Öğrenilen: of: onları. öncesi: ve: Yurtdışında, özellikle genç insanlar kriz pek çok ziyaretçi, dall'interno Suriye vardı. İnşaat başladı: için: in: ayrıca: o: saat: kimin faaliyetleri artık sessiz ve büyük alışveriş merkezi, misafir ağırlamaya olmuştur edilir: mültecilere açık: mümkün olduğu ölçüde alınacak.

YouTube
YouTube Spotlight

954972 iscritti

153056024 visualizzazioni video:

@King Saudi Arabia and all the governments of the world - because you are, so amazed about the fact that 666 IMF Illuminati, Freemasons: 322 NWO, Satanists, etc. .. they protect me, however, to kill me? - ANSWER - 1. because no one is, so well dumb, enough to want to stay a Satanist: for to go: into the hell, of course! 2. WHY, I AM THE MOST IMPORTANT PERSON, for all the souls of the damned into the Hell. because, I am the only minister of God, who could save them all: from the disintegration, of the day of judgment universal! This is why, since it arose Unius REI? into the hell, to Satan, does not listen him: almost no one!, and, if you had not the brain full of shit ideological and religious? none of you would dare to say, again: only one more lie, or to harm a single innocent person, because this is enough to end up in hell!

Unius REI: not: brings reconciliation, only, between: the distant points of this dimension (ie, among all the peoples of this planet), but, also, he brings: the reconciliation, between, distant points of all the other dimensions (both in space, which, as: over time): namely, the pacification of the memory .. Of course, I'm not so good for myself: so, spontaneously (so as to forgive, spontaneously, for my will, even to the souls of hell, which show to be: regretted) [in fact, I am the ruthless law of retaliation] but, as, since, I see it: this is the will of God? then, I can not disappoint the expectations of God, because he has been my savior!
lorenzoAllah Mahdì Palestina
lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento
7 minuti fa
IHateNEWLAYOUT - why "666"? is criminal: overthrow the cross?, and the natural law?: this is high treason, against: the Constitution, and every positive law! hithereimnotthere posted a comment 1 hour ago Pending approval: (eternal) * pats you on the head * It's okay, now. It's okay. -- ANSWER -- UGLY PIECE OF SHIT OF A Satanist EXECUTIONER!

    NWO; Mossad: god owl, seigniorage banking scam: masonic system criminal satanism: 666 IMF FED ECB NATO CIA NWO: Arab League, Israel, Turkey, bullies, terrorists, hyenas] - scolds all of you: the Holy Spirit! you have handled: and funded: a revolution in Syria, in opposition to all international Treaties. you have done the most infamous crime! you have attacked a nation: through: Terrorism: of: Al Qaeda and his 20,000 Mujahideen Salafists, you have broken the social contract, of the Islamic nation: more tolerant! outputs dogs, from my Syria, in the name of Jesus! Because: As long as you are, with your army of terrorists: salafis: terrorists "Muslim brothers", to strengthen: the: saudi arabia imperialism: of sharia horror? and put in a trap mortal: against: Israel? no social reconciliation: no government of national unity can be possible, in Syria!
    lorenzoAllah Mahdì Palestina
    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento
    9 minuti fa

    I do not know, perhaps, ultrasound (in my brain) are due to microchips, which: are been put in my brain, but this is important to me because I entered electronically in artificial intelligence. the "big brother" 666 322: in the occult powers: the IMF NWO? lol. but, anyway? lol. I have become your enemy: trojan horse. also, 666 synnek1, he tried to get, of enter, me in his channel! but, I will not go into other people's channels, and other people can not come in my channel, because my ministry is universal.. not up to me to be afraid of lizards! but are lizards that need to be afraid of me! yet, I do not have a problem with lizards, until they are well hidden in the sewer, and as long as they do not commit the crimes ... because, even the lizards: in the Ark Noah: were been saved .. but I consider this, they do not want: to give up, ie, surrender yourself to me, that's why, I'll be forced to kill them!
    lorenzoAllah Mahdì Palestina
    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento
    42 minuti fa

    IHateNEWLAYOUT -- I could never come: in the channel of another person. I may be a sinner, but, my ministry is holy, so I can not pollute my ministry, for combining my business, to another channel. This is why, Unius REI, could never unite his activities: with a special interest, that is, a religion, particular, ideological system, national interest etc. .. because, I represent God: so universal, so, I can not betray the hopes of no people. in truth, I can not commit any injustice, against any innocent person, anywhere, in the world! because, inside of me, there is the holiness of God, which is that: should be: also: in every man on this planet. because they continue (my enemies): more: to be too strong, yet, the ultrasound on the left side of my brain? that is, all my opponents, because there are so many? what have become so numerous: all criminals and murderers on this planet!?
    lorenzoAllah Mahdì Palestina
    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento
    1 ora fa

    [1] Siria [Governo di Unità Nazionale:. Art. n°1:. la Siria è una ed indivisibile] perché, se sciiti e sunniti non dimostrano: di saper vivere insieme, non ci potrà mai essere la pace nel mondo. [2] SIRIA [Governo di Unità Nazionale] Art. n°2:. i seggi elettorali sono gestiti dai cristiani e da, osservatori internazionali armati, il voto è palese: ma, non reso pubblico! il voto è conservato segreto finché, il Governo di Unità nazionale: non è stato insediato!
    lorenzoAllah Mahdì Palestina
    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento
    1 ora fa

    [3] Syria [Governo di Unità Nazionale] le zone, che, sono state conquistate dalla opposizione, non devono cadere: sotto il controllo dell'esercito siriano, finché, il governo di unità nazionale: non è stato insediato! tutti, gli infiltrati stranieri: (non autorizzati: dal comitato elettorale) e non registrati: formalmente, devono uscire dalla Siria! tutta la popolazione, deve essere censita: prima del voto, gli espatriati devono rientrare, i non Siriani (non autorizzati dal comitato elettorale) devono essere espulsi o messi a morte. [4] SYRIA [Governo di Unità Nazionale] tutti i cittadini Siriani che votano, acquistano l'immunità: per tutti i reati precedenti, alla data di insediamento delle commissione elettorale! [5] Syria [Governo di Unità NAZIONALE] [il comitato elettorale: È ORGANIZZATO SU BASE TERRITORIALE: e viene gestito: da osservatori internazionali e dai cristiani siriani]
    lorenzoAllah Mahdì Palestina
    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento
    1 ora fa

    [6] SIRIA [Governo di Unità Nazionale] Art.n°6:. poiché, il voto è nominale(ma, conservato segreto: fino all'insediamento del Governo di Unità Nazionale), non solo, ogni: singolo cittadino, prima e dopo del risultato elettorale: può chiedere al comitato: la verifica del suo voto, ma, le sezioni elettorali: di altre provincie: sono tenute a fare la verifica: di almeno, il 10%: dei votanti a campione, prima della pubblicazione dell'esito elettorale: complessivo. Ogni, abuso delle procedure di voto, sarà punito attraverso il codice penale, e quindi tutti i votanti di tale seggio elettorale, dovranno ripetere le operazioni di voto, e quindi potranno votare in modo differente.
    lorenzoAllah Mahdì Palestina
    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento
    1 ora fa

    Art.n°7 Siria: Governo di Unità Nazionale, nessun partito deve essere definito su base etnica o religiosa: ma, nel suo statuto e nella sua campagna elettorale deve dichiarare di voler governare a nome di tutti i cittadini Siriani, Art. 8:. la Sharia è dichiarata incompatibile dalla Costituzione. lo Stato Siriano è uno Stato laico e: non confessionale.

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    1 secondo fa

    04/09/2012 [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] Here, too: if :: is: long, a witness coming: of the: Syria: of: Father Daniel Maes: that: live in the same monastery of: Mother Marie Agnes de la Croix. I believe: that: can enrich our knowledge: of: this: that: is happening around: and: in: to: that country. [[Of: Marco Tosatti]]. Our media usually tell: of: a peaceful uprising of the Syrian population,: that: it is becoming increasingly bloody: why: is suppressed by the regime, also proclaim that: the international community should put more pressure on the regime, making for more incisive: the help of the opposition: for: stop spreading: of: blood: and: press: why: Russia: and: China renounce their support: to: this bloody regime.

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    5 secondi fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy]This consensus, packaged in half-truths: and: lies whole,: not: just jeopardizes: the: life, of those who, on the basis: of: this: that: is really happening in Syria, struggle for: preservation: of: this country, but: it also raises the shedding: of: blood. Foreign intervention: not: are the solution: but: the cause of violence. Let: that: Syria questioning. The people want peace. Let them look his way: of: reconciliation: or, 'mussalaha' A peaceful popular uprising?

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    19 secondi fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] At the beginning of the rebellion I was able to detect in our village: of: Qara,: with: its nearly 500 Christians: and: 25,000 Sunnis. We have been regular guests at our colleague Georges Abouna, the Byzantine priest: and: we were greeted warmly by Christian families, but: also welcomed by Muslim families. We enjoyed the strong tradition of liberty, equality: and: peaceful co-existence: of: the Syrian people, which was: an: model.: Not: there was violence: and: theft, few were poor: and: there was enough prosperity for: anyone. Every woman: and: every girl could dress as he wanted. Men: and: women: of: any ethnicity: or: religious group could occupy: all seats. In addition, Syria has offered: to: almost 2 million: of: refugees a hospitable house: and: equality, such as: not: they got nowhere else in the Arab world.

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    42 secondi fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] We have accepted refugees especially in the area: of Damascus, but: in Qara: and: in our monastery. and: the expectation: of: the life of the Syrian population: is: increased from 56 (in 1970): to: 72 years (in 2006). Who has an interest: for: the current destruction of the country? Suddenly now: is: changed dramatically. The Grand Inquisitor: the "Muslim Brotherhood" Muhammad Al Ryad Shaqfa: He called on 14/02/2011, in the United Arab Emirates: and: Yemen: "all Muslims: for: fight: against: Syria" . Shouted for: an: military intervention from outside.: Of the: canonical Al Qara, from April 2011, was seen as: an: group: of: young, every Friday night, direct: of the Mosque (was: an: pagan temple, then the St. Nicholas' Church) to: demonstrate against the government and the president, on: an: call conducted by strangers. There are some videos in which they were paid:

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    53 secondi fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy]Al Jazeera says the priest, that: he knew: and: as troublemakers in our villages in reality no one really wanted to support them, so this group: is been: Supported: from nobody in the village. However: this group is: grown. It: is: rose: with: criminal fire: and: armed: of: violence. The priest: is been: searched: and: robbed by masked men: with: an: strange accent which: with: difficulty: is: failed: to: escape: to: a choke: and: for: us was: not: more pleasant the visit: to Qara. We heard from friends: that: is: go in the same way in other places. The "opposition" imposed: that: occurs when the shops are closed: to: Quosseir: and: Homs children: of: the Christian family: or: moderate Muslims were threatened: and: even killed: why:

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    1 minuto fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] they refused: of: join: to: anti-government demonstration. if: the population of Aleppo, said the local archbishop Jeanbart, August 2012 not: he opposite energetic resistance: against: these armed gangs: and: not: he helped the army, the city was occupied already after: an: day. All this: not: has nothing to that: do with: a "peaceful uprising". About: is: the "opposition"? From the beginning there were many groups of: opposition: with: their leaders. CNCCD (Comité National de Coordination pour le Changement Démocratique): is: the oldest: and: very divided. Want the fall of the government, but: no foreign intervention. The group of: opposition more moderate: Contains the Syrian National Party, the Kurdish initiative, the Syrian Communist Party: and: various others.

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    1 minuto fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] Want: an: dialogue with: the government: and: accept any foreign intervention radically. The third: is: the group of: foreign opposition: of: CNS (Conseil National Syrien), dominated: of the: Muslim Brotherhood (from Washington, London, Brussels). These religious extremists refuse the dialogue: and: democratic reforms: and: ask an: armed jihad in Syria: for: to bring Islam strictly. The CNS poses: to: official representative of Syria: but: in reality is: shame: for: the population. It enjoys the supp

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    2 minuti fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] "why: just think: to: personal interests: and not: it is, like Russia, interested in freedom the Syrian people. This: not: it is: an: worthy prize to the value: of: hypocrisy unlimited Yes, Russia has interests in Syria with: his military base: to Tartus. America: not : has its own interests in 130 countries? (: but: not: has, again, in Syria) a his: Military base! then, America: not: have no interest in: an: country so strategically important as Syria: with: huge wealth of: gas: and: of :: n: access to the Mediterranean? Hillary: not: from the beginning has announced, in a loud voice: and: around the world: "We need : of: an: new Middle East "? destabilization A: for: new relationships: of: strength? After 'military intervention would prove impossible, check out the killings would therefore follow, only the destruction: and: will feed : only: sectarian hatred: even more.

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    2 minuti fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] How to Saudi Arabia and Qatar could really help Syria in its growth: towards democracy?: or: what: that: they want: is: to establish their: Islam dictatorial: also: in this country, the most secular of the Arab world? course, there may be mentioned: that: in Saudi Arabia they are exemplary: about: Electoral fraud: lol. but, not: you never have occurred, but: is : must also add: that: not even the elections are possible: the Arab League! The West still feels, ugualmente, called the support: of: this abomination, after the destruction of the country: for: to collect a share in the distribution: of power in this "New Middle East"? Mussalaha: or: reconciliation in the great region: of: Qalamoun: from: Damascus and Homs (where we live) at the end: of: July 2012, Mussalaha: or: reconciliation is been : accepted by all parties.

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    3 minuti fa

    "opponents" have laid down their arms: and: prisoners: that :: not: your hands are dirty: of: blood were left free. kidnapped The Salim, son of the Secretary of the President: and: the second strong man: from Deir Atieh,: is been: left free. Everyone can manifest itself in freedom so: not: violent protest: and: ask for the fight: for: reforms. Unfortunately, a few days later, Qara: is been shot dead: an: man: that: is been: note: that: he was still on the black list of terrorists, as pro-regime. dust has yet to have pockets: for: to take the path of reconciliation. Mussalaha: is: a third way: that: not: it comes from "the opposition": and: not: is: even the "scheme" but: really: of the: people. crucial in places like Homs, rebels, hundreds: of: young, have already laid down their arms: and: have chosen: for: an: internal dialogue. Kahlil Noe, President: of: this forum: expresses the fundamental vision: of: this movement, stating that: Syria: is : a family, where not: no place:

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    3 minuti fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] for: violence: and: racism, where the various peoples: and: groups live together in peace: and: tolerance. THIS: is: the desire of the silent majority: the Syrian people. Christians play here: an: special role: for: a variety of reasons.'m the indigenous population, that: have largely: contributed to the 'Renaissance Arabic': and: more than their share: lead time: in suffering. finally, their efforts: not: are in any way aimed at the achievement: of: any power in the government. So the Christians are the most vulnerable, but: also a major factor bearer: peace in Syria. On July 27 2012: Melkite Patriarch greek-catholic: Gregorios III Laham: he addressed a call to dialogue: of: peace: and: of: reconciliation of: mussalaha. The great threat to Syria in the meantime: is: the anarchy and : the total lack: of: safety in so many random attacks. not: there's actually a war, there is only a more widespread banditry:

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    3 minuti fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] terrorism organized by foreign powers to destabilize the time. He rejects the ' accusation: that: Christians tend to get some privileges from the regime. Christianity: is: should the Arab world. "Islam needs: of: Christianity: and: Muslims: they need the Christians: and: are there: with: and: for them, as in the last 1435 years: in our shared history. "Further: He pointed out the origin of evil in the Arab world, that is: to: tell the division: and: in particular in the conflict: Israel-Palestine: "The Israeli-Palestinian conflict: is: the foundation: and: the first cause: the part: the greater the evil, the crisis: and: the war in the Arab world." Foreign powers: for: stop the Syrian people: have given sanctions to strangle only all the people. every four hours, for months, we break: of energy, even in winter. n: large farmer: of: apricot Qousseir, previously sent fruit excellent: an: container:

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    4 minuti fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] for: the Gulf States: that: paid well. now he: not: can not pay, either, because collectors: is: the domestic market collapsed. Almost all trade, is paralyzed (a part of the international trade of: weapons: that: is living the golden days).: and: of course the burgeoning field of tourism: is been: zero.: is: this freedom and democracy,: that: the West wants to give us? Retreats: of the: Syria his men terrorists, sent from abroad, arms: and: to support '"opposition" that created artificial. then, will end too, shedding: of: blood. Population Syria: is: not mature enough: for: choose your path: for: the necessary reforms, in a tradition: of: tolerance, as showed: for: decades. They will have the United States, NATO, Europe, Saudi Arabia and: Qatar come: to: to destabilize this country: with: his decades: of: relative stability, peace, prosperity: and: great tolerance for: meet the "New Middle East": of: Hillary?

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    4 minuti fa

    The silent majority of the Syrian people, want Peace, peace: and: reconciliation. everything else: is: manipulation: and: lie. of: this desire: of: to live through everything, in mutual tolerance: with: the other, expresses the true greatness, the Syrian people. agg: here we recognize as Christians, in the final analysis, the work of the Spirit of Jesus: that He says, "If the Son shall make you free, ye shall be free indeed" ( John 8:36). not: are: an: so-called Middle East specialist, but I am only, an: norbertino ordinary priest: the Abbey Premonstratensian Postelse. I am not: I want to mention: of journalistic skills, political: or: diplomatic . addition: I still live, but: in 2010 in the monastery of the 6th century, the St James the intercepted, (90 km from Damascus), where I am responsible: for: the Catholic seminary formation: and: for: male branch: of: this monastery (maryakub. org; See also our information: voxclamantis. info). way I have become: an: missionary,

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    4 minuti fa

    [Syria, a direct testimony: of the: Syrian tragedy] until today (but we hope yet: to: long). now we live with: 7 men in primitive but: welcoming Roman tower (presumably of the 1st century.) we do: 97 steps: to the roof, and why: the Romans have forgotten: an: lift, with: 97 steps back also. community nuns, has about: fifteen members. Together we represent a dozen: of: different countries. Moreover, there are families: and: children freed: of the: capture, Sunni and Christians, Alawites, (up to now, about 25 .) Our group welcomes people from, for almost all of Syria. This: that: I write, I have experienced: or: learned: of: them. before: the crisis there were many visitors, the dall'interno Syria: and: abroad, especially young people. Construction was begun: for: to welcome guests: in: also: Large shopping center, whose activities are now silent and: that: hours: is been: open to refugees for: be received to the extent possible.

    IHateNEWLAYOUT

    IHateNEWLAYOUT ha pubblicato un commento

    57 minuti fa

    Amen to you in Jesus

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    1 ora fa

    [NWO; Mossad: god owl, seigniorage banking scam: masonic system criminal satanism: 666 IMF FED ECB NATO CIA NWO: Arab League, Israel, Turkey, bullies, terrorists, hyenas] - scolds all of you: the Holy Spirit! you have handled: and funded: a revolution in Syria, in opposition to all international Treaties. you have done the most infamous crime! you have attacked a nation: through: Terrorism: of: Al Qaeda and his 20,000 Mujahideen Salafists, you have broken the social contract, of the Islamic nation: more tolerant! outputs dogs, from my Syria, in the name of Jesus! Because: As long as you are, with your army of terrorists: salafis: terrorists "Muslim brothers", to strengthen: the: saudi arabia imperialism: of sharia horror? and put in a trap mortal: against: Israel? no social reconciliation: no government of national unity can be possible, in Syria!

    lorenzoAllah Mahdì Palestina

    lorenzoAllah Mahdì Palestina ha pubblicato un commento

    1 ora fa

    666 - Turchia, criminals terrorists: for sharia horror: ISRAEL NATO CIA, and all the false democracies Masonic: of seigniorage banking? they do not command a fuck! the real power: it's all in the hands of the rabbi kakam: the Pharisees of Baal OWL MARDUK; Neturei Karta: Rothschild: ie, the 666 IMF FED ECB. Because to live forever in this shit: of original sin? death is a gift for me, but it is a curse for a criminal like you! and: if, you will not die, why, aliens abductions: can keep you: in life? always, in every way, However, the hell will rise to know you, as Bush senior 322? Already he is dead, but, That, then he has been preserved as a zombie? @ / User/IMF. --- lizard come out! I'm on: /YouTube/feed?Filter = 1. to talk to you! but, really, you want destroy: Islam together with Israel?, go came, we reason by!

    

    @ El rey de Arabia Saudita y todos los gobiernos del mundo - porque eres tan sorprendido por el hecho de que el 666 FMI Illuminati, los masones: 322 Nuevo Orden Mundial, Satanistas, etc .. que me protejas, sin embargo, a matarme? - RESPUESTA - 1. porque no hay nadie, tan tonto, lo suficiente como para querer quedarse un satanista: para ir: en el infierno, por supuesto! 2. ¿POR QUÉ, YO SOY LA PERSONA MÁS IMPORTANTE, por todas las almas de los condenados en el infierno. porque yo soy el único ministro de Dios, que podría salvarlos a todos: a partir de la desintegración, desde el día del juicio universal! Por eso, desde que surgió Unius REI? en el infierno a Satanás, no lo escuche: casi nadie, y, si no tenía el cerebro lleno de mierda ideológica y religiosa? ninguno de ustedes se atrevería a decir otra vez: sólo una mentira más, o hacer daño a un solo inocente, porque esto es suficiente para terminar en el infierno!
     así, no importa todas las malas palabras que puedo decir en contra de los Judios y en contra de todos los demás, porque mi amor siempre será mayor. en realidad, no todos los profetas son malos para los Judios! Yo soy su Mesías, el cumplimiento de todas sus esperanzas es que poliche espiritual! Yo soy el único hombre que, puede romper su maldición, y entonces, puede ponerlos en libertad y todos los pueblos de la maldición en realtà, no sono tutti i Profeti Cattivi por gli ebrei! io sono il loro messia, il compimento di tutte le loro speranza sia poliche, che spirituali! io sono l'unico uomo che può spezzare la maledizione loro, e quindi può liberare loro e tutti i popoli dalla maledizione 666 CIA FMI - cobarde, porque te has escondido detrás de la imagen de San Bartolo Longo?

    04/09/2012 [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio]
    También en este caso: si :: es: larga, un testigo que viene: del: Siria: en: Padre Daniel Maes: que: viven en el mismo monasterio de: Madre Agnes Marie de la Croix. Yo creo: que: puede enriquecer nuestro conocimiento: de: esto: que: está sucediendo alrededor: y: en: a: el país. [[De: Marco Tosatti.]] Nuestros medios de comunicación suelen decir: en: un levantamiento pacífico de la población siria,: que: cada vez es más sangrienta: por qué: es suprimida por el régimen, también proclaman que: la comunidad internacional debe poner más presión sobre el régimen, para hacer más incisiva: la ayuda de la oposición: para: detener la propagación: de: sangre: y: prensa: por qué: Rusia: y: China renunciar a su apoyo: hasta: este régimen sangriento.

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] Este consenso, envasada en verdades a medias: y: encuentra todo,: no: sólo pone en peligro: la: la vida, de los que, sobre la base: de: esto: : que realmente está sucediendo en Siria, la lucha por: preservación: de: este país, pero, sino que también eleva el derramamiento: de: la sangre. La intervención extranjera: no: son la solución: pero: la causa de la violencia. Vamos: que: cuestionamiento Siria. El pueblo quiere la paz. Que se busque su camino: de: la reconciliación: o 'mussalaha' Una revuelta popular pacífica?

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] Al inicio de la rebelión que fue capaz de detectar en nuestro pueblo: de: Qara,: con: sus casi 500 cristianos: y: 25.000 sunitas. Hemos sido clientes habituales en nuestro colega Georges Abouna, el sacerdote bizantino: y: nos dieron una cálida bienvenida por las familias cristianas, pero: también dio la bienvenida a las familias musulmanas. Disfrutamos de la gran tradición de la libertad, la igualdad: y: la coexistencia pacífica: de: el pueblo sirio, que era: un: Modelo:. No: no hubo violencia: y: robo, pocos eran pobres: y: no había suficiente prosperidad para: nadie. Cada mujer: y: cada niña podría vestirse como él quería. Los hombres: mujeres: y: de: cualquier raza: o: grupo religioso podría ocupar: todos los asientos. Además, Siria ha ofrecido: hasta: casi 2 millones: de: los refugiados una casa hospitalaria: y: la igualdad, tales como: no: se llegó a nada más en el mundo árabe.

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] Hemos aceptado refugiados, especialmente en la zona: de Damasco, pero: en Qara: y: en nuestro monasterio. y: la expectativa: de: la vida de la población siria: es: pasó de 56 (en 1970): hasta: 72 años (en 2006). ¿Quién tiene interés en lugar de: la destrucción actual del país? De repente ahora: es: cambiado dramáticamente. El Gran Inquisidor: la "Hermandad Musulmana" Muhammad Al Ryad Shaqfa: Pidió a 14/02/2011, en los Emiratos Árabes Unidos: y: Yemen: "todos los musulmanes: para: lucha: en contra: Siria". Gritó para: una: la intervención militar del exterior:. Del: Al Qara canónico, de abril de 2011, fue visto como: un: grupo: de: joven, cada viernes por la noche, directo: de la Mezquita (era: un: templo pagano , la Iglesia de San Nicolás) a: manifestarse contra el gobierno y el presidente, en: una: llamada realizada por extraños. Hay algunos videos en los que se les pagaba:

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] Al Jazeera dice el sacerdote, que: sabía que él: y: como problemáticos en nuestros pueblos, en realidad, nadie realmente quería apoyarlos, por lo que este grupo: se ha: Supported: de nadie en la aldea. Sin embargo: este grupo es: crecido. It: es: rosa: con: criminal fuego: y: armado: de: la violencia. El sacerdote: se fueron: búsquedas: y: robados por hombres enmascarados: con: un: extraño acento que: con: dificultad: es: Error: hasta: escape: a: un choque, y en lugar de: nosotros fue: no: más agradable la visita: a Qara. Hemos escuchado de sus amigos: que: es: ir de la misma manera en otros lugares. La "oposición" impuesta: que: se produce cuando las tiendas están cerradas: a: Quosseir: y: niños Homs: de: la familia cristiana: o: los musulmanes moderados fueron amenazados: y: incluso asesinados: ¿por qué: se negaron: de: unir : hasta: manifestación contra el gobierno. si: la población de Aleppo, dijo el arzobispo local, Jeanbart, Agosto 2012 ::

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia Siria] no: él enérgica resistencia opuesta: en contra: estos grupos armados: y: no: él ayudó al ejército, la ciudad ya estaba ocupado después: un: día. Todo esto: no: no tiene nada que eso: ver con: un "levantamiento pacífico". Acerca de: es: la "oposición"? Desde el principio hubo muchos grupos de la oposición::: con sus líderes. CNCCD (Comité Nacional de Coordinación de Démocratique pour le Changement): es: la más antigua: y: muy divididas. ¿Quieres la caída del gobierno, pero: no intervención extranjera. El grupo de: oposición más moderada: Contiene el Partido Nacional Sirio, la iniciativa kurda, el Partido Comunista de Siria: y: varios otros. Queremos: una: el diálogo con: el gobierno: y: aceptar cualquier intervención extranjera radicalmente. La tercera: es: el grupo de: oposición extranjera: de: CNS (Consejo Nacional Syrien), dominado: del: La Hermandad Musulmana (de Washington, Londres, Bruselas).

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] Estos extremistas religiosos se niegan al diálogo: y: reformas democráticas: y: pedir una: la yihad armada en Siria: para: llevar el Islam estrictamente. El SNC plantea: a: representante oficial de Siria, pero: en realidad es: la vergüenza: donde dice: la población. Cuenta con el apoyo de: de: Estados Unidos, Inglaterra, Francia, Turquía, las milicias libanesas, Jordania y, por supuesto, Arabia Saudita y Qatar. Interior: y: la: de: Salida: de: a estos grupos criminales bandas: cada vez más que: aprovechar la creciente inseguridad de la batalla. Aviones de guerra de la OTAN contra 26/11/11: se trasladaron a la frontera norte: con: Siria (en Eskandarun, Turquía) a Damasco: Abdel Hakim Belhadj, el 'carnicero': de: Bagdad y Trípoli, junto a: an: batallón de 700 combatientes libios (Al-Qaeda): donde dice: añadir a su actual equipo. Como regalo: de: Navidad, recibió una gran cantidad de armas, robo de depósitos: de: Gaddafi.

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] Dos días antes de: La Navidad es: ya ha comenzado: un: ataque a Damasco más: de: 50 muertos y más: de: 200 heridos. Mientras tanto, nuestros servicios: de: Seguridad: de: el Estado se refiere: por qué: resulta que: que: los fundamentalistas musulmanes, en nuestro país, están en el lado: de: Al-Qaeda en la lucha en contra de Siria! En resumen, el arrullo apacible: de: Palomas: de: paz, "la oposición",: es: asfixia: del: horrores indescriptibles: pandillas: que: sembrar el terror por todas partes. Los jóvenes están decepcionados: por qué: las potencias extranjeras: dictar su agenda. Los nacionalistas están siendo estafados: por qué: los grupos armados al margen de ellos: abruman: Con: su pretensión: de: una: la intervención militar extranjera. Los musulmanes moderados han sido engañados: por qué: los salafistas: y: los fundamentalistas quieren establecer: una dictadura totalitaria islámica: que :: es: mucho peor: de: el gobierno sirio: 'he estado nunca.

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia Siria]: Y: los ciudadanos están decepcionados: ¿por qué: son víctimas de: bandas armadas de todo el mundo, contra: que: no: están protegidos. "El régimen sirio" es: largo caído 26 de febrero de 2012 es: es: jugados: an: referéndum sobre una nueva constitución. La "oposición" con: el apoyo de Occidente ha hecho: de: all: para: desacreditar: y: boicotear el referéndum. En los cuadros de Yabroed: con: tarjetas: de: voto, han sido destruidos. Sin embargo, todavía había un 57%, de la población que: votadas como: y: 89, 4% ... Acepta: la nueva constitución. El monopolio del Partido Baath: es resultado: suprimida: donde dice: siempre que: ventajas: un: sistema: pero: sistema multipartidista. Mientras tanto, también existe: un: nuevo Parlamento donde se sientan: Treinta mujeres. Vivo con: a: cuatro libaneses: que: han experimentado la guerra en el Líbano. El régimen sirio ha perdido: largo: toda credibilidad: donde dice: sí.

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] Sin embargo, ahora son los primeros en sentir: que: Siria debe tomar, por qué: la alternativa: es: mucho peor: para: todo. an: Sunni amigo: que: proclama en voz alta que: él: ha estado: en: largo ansioso: de: Assad decapitar recientemente: es: venir: pedir, a nosotros si: no: podríamos hacerlo (Assad) una "Novena". Él sabía: que: los cristianos tienen oraciones especiales por: intenciones especiales. Una novena, ¿por qué? Quería rezar todos los días a partir de ahora que: Assad éxito: a: mantener: por qué: las abominaciones: eso: en su familia de "la oposición" había experimentado eran mucho peor: el "régimen sirio". una apelación en lugar de: la conservación de Siria: y: el actual gobierno: no: implica la aprobación de sus delitos, la corrupción, los errores o: delitos:. es: la evidencia: que no ::: no hay alternativa aceptable: que : no: traer, no abominación irrevocable. también debemos reconocer: que: la población siria en sí puede: y: para ir a: a su manera, a la reforma.

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] Este: es: el significado original de: "democracia": una: la gente: que la búsqueda por: Sí mismo: de: garantizar la igualdad: de: la igualdad de trato entre todos los ciudadanos . Rusia: "los actos de: interés propio" por lo general: no: tenemos mucha confianza: nell'orso ruso: y: el dragón chino: y: los sermones de: Thunder Imperio persa allí: no: no dan paz. y: sin embargo, ahora viene de allí: el apoyo: para: defender la estabilidad de Siria en comparación con los autoproclamados "Amigos de Siria" (cantos hipócritas). El Occidente, América: con: sus aliados europeos y árabes: el, desde el principio he intentado: de: garantizar por sí solas: Siria, junto con Libia en la "Colección" (manipulada) Primavera Árabe, de obtener a través de: una: militar intervención. Libia: es: ¿fue así: relativamente rápido "liberado", por lo menos: su oro, su petróleo (petróleo), la soberanía: a: partir de 150.000 vidas (muchos: de: ellos saben escribir en su lista de Bélgica: con: su mes: de: bombardeo)

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] y dónde está la libertad de religión en Libia?. o ¿dónde está la democracia? por: Siria, la siguiente: ¿fueron: impedido hasta ahora: la unidad del pueblo: y: por vetos repetidas. Restos Rusia, a: defender obstinadamente: la soberanía de Siria, a: poner de relieve el desequilibrio de las resoluciones, que: no: no hacen mención: las bandas criminales en el país. y que Rusia considera la esquizofrenia: los medios de comunicación: y: la política occidental. Países: que más armas de suministro: y: ayuda a los rebeldes: y: las bandas criminales son aquellos: que: gritar más fuerte que: debe detener el derramamiento: de: sangre y: que: el ejército regular, tienen que parar! Rusia dice que: que: no: las potencias extranjeras, pero: las personas deben ser capaces de: de: decidir su gobierno. Hillary Clinton en el segundo veto de Rusia ha llamado a la actitud de Rusia, 'horrible', por lo que, dijo,

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] "por qué: basta pensar: hasta: intereses personales: y no: es, al igual que Rusia, interesada en la libertad del pueblo sirio esto:. No: es: an: digno Premio al valor: de: la hipocresía sin límites Sí, Rusia tiene intereses en Siria con: su base militar: a Tartus América:. no: tiene sus propios intereses en 130 países (: pero: no: tiene, de nuevo, en Siria) a su: Base Militar entonces, Estados Unidos: no: no tienen ningún interés en: an: país tan estratégicamente importante como Siria: con: la riqueza enorme de: Gas: y: de :: n: acceso al Mediterráneo Hillary: no: desde el principio ha anunciado, en alta voz: y: en todo el mundo: "Necesitamos: de: un: nuevo Medio Oriente"? desestabilización A: para: nuevas relaciones: de: la fuerza después de la "intervención militar resultaría imposible, echa un vistazo a los asesinatos, por tanto, seguir, sólo la destrucción: y: se alimentan: solo: el odio sectario: aún más.

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] Cómo Arabia Saudita y Qatar podría realmente ayudar a Siria en su crecimiento: la democracia: o: que: que: quieren: es: establecer su: Islam dictatorial: anso : en este país, el más laico del mundo árabe? Por supuesto, se pueden mencionar: que: en Arabia Saudita son ejemplares: acerca de: el fraude electoral: lol. pero no: usted nunca ha ocurrido, pero: es: Debe añadir también: que: ni siquiera las elecciones son posibles: la Liga Árabe! El Occidente todavía se siente, ugualmente, llamado el apoyo: de: esta abominación, después de la destrucción del país: para: recoger una parte de la distribución: el poder en este "Nuevo Medio Oriente"? Mussalaha: o: la reconciliación en la región de los Grandes: de: Qalamoun: de: Damasco y Homs (donde vivimos) al final: de julio de 2012, Mussalaha: o: reconciliación sido: aceptado por todas las partes.

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] "opositores" han depuesto las armas: y: prisioneros: no ::: sus manos están sucias: de: sangre fueron dejados en libertad. El secuestrado Salim, hijo del Secretario de la Presidencia: y: el segundo hombre fuerte: de Deir Atieh,: se ha: deja libre. Todo el mundo puede manifestarse tanto en la libertad: no: la protesta violenta: y: pedir la lucha: donde dice: reformas. Desafortunadamente, pocos días después, Qara: se ha asesinado: una: el hombre: que: se fueron: nota: que: todavía estaba en la lista de negro de los terroristas, como a favor del régimen. polvo aún no tiene bolsillos en lugar de: tomar el camino de la reconciliación. Mussalaha: es: una tercera vía: que: no: se trata de "la oposición": y: no: es: incluso el "esquema", sino: en realidad: de los: personas. crucial en lugares como Homs, rebeldes, cientos de:: jóvenes, ya han depuesto las armas: y: han elegido: para:: el diálogo interno. Kahlil Noe, Presidente: de: por este Foro: expresa la visión fundamental: de: este movimiento, señalando que: Siria: es: una familia, donde no: no lugar:

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] para: violencia: y: el racismo, donde los diferentes pueblos: y: Grupos de vivir juntos en paz: y: la tolerancia. ESTO: es: el deseo de la mayoría silenciosa: el pueblo sirio. Cristianos jugar aquí: an: papel especial: para: una variedad de razones estoy a la población indígena, que: en gran medida han: contribuido a la extensión '. Renacimiento árabe': y: más de su parte: plazo de ejecución: en el sufrimiento. Finalmente, sus esfuerzos: no: son en modo alguno destinado a la realización: de: cualquier poder en el gobierno. Así que los cristianos son los más vulnerables, pero: también un portador factor importante: la paz en Siria. El 27 de julio de 2012: Patriarca melquita católico griego-: Gregorios III Laham: se dirigió a una llamada al diálogo: de: paz: y: de: la reconciliación de: mussalaha. La gran amenaza a Siria, mientras tanto: es: la anarquía y: la falta total: de: Seguridad de los ataques al azar tantos. no: de hecho hay una guerra, hay sólo un bandidaje más generalizada:

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] terrorismo organizada por potencias extranjeras para desestabilizar el tiempo. Rechaza la acusación ': que: Los cristianos tienden a tener algunos privilegios del régimen. Cristianismo: es: ¿debería el mundo árabe. "El Islam necesidades: de: Cristianismo: y: musulmanes: que necesitan los cristianos: y: están ahí: con: y: para ellos, al igual que en los últimos 1435 años:. En nuestra historia compartida": Además señaló el origen de mal en el mundo árabe, es decir: a: decir la división: y: es: en particular en el conflicto: Israel-Palestina: "El conflicto israelí-palestino fundación: y: la primera causa: la parte: a mayor el mal, la crisis: y: la guerra en el mundo árabe ". Las potencias extranjeras: donde dice: dejar el pueblo sirio: han dado sanciones para estrangular sólo todo el pueblo. cada cuatro horas, durante meses, partimos: la energía, incluso en invierno. n: gran agricultor: de: Qousseir albaricoque, previamente enviado fruta excelente: un: contenedor:

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] para: los Estados del Golfo: que: bien pagados. ahora: no: no puede pagar, o bien, porque los coleccionistas: es: el mercado nacional se derrumbó. Casi todo el comercio, está paralizado (a parte del comercio internacional de: armas: que: está viviendo la época de oro):. Y: por supuesto, el floreciente campo del turismo: es resultado: cero:. Es: esta libertad y la democracia, : que: Occidente quiere darnos? Retiros: del: Siria terroristas a sus hombres, enviados desde el extranjero, las armas: y: para apoyar la "oposición" que creó artificial. entonces, terminará también, derramando: de: la sangre. Población Siria: es: no lo suficiente maduro: donde dice: elige tu camino: donde dice: las reformas necesarias, en una tradición: de: tolerancia, como se muestra en lugar de: décadas. Tendrán los Estados Unidos, la OTAN, Europa, Arabia Saudita y: ven Qatar: a: a desestabilizar este país: con: sus décadas: de: una relativa estabilidad, la paz, la prosperidad: y: gran tolerancia para: cumplir con el Medio "Nuevo Este ": de: Hillary?

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] La mayoría silenciosa del pueblo sirio, quieren la paz, la paz: y: la reconciliación. todo lo demás: es: la manipulación: y: mentira. de: este deseo: de: vivir a través de todo, en la tolerancia mutua: con: el otro, expresa la verdadera grandeza, el pueblo sirio. Global: En este trabajo reconocemos como cristianos, en el análisis final, la obra del Espíritu de Jesús que dice: "Si el Hijo os hace libres, seréis verdaderamente libres" (Juan 8:36). No: son: una: el llamado especialista en Medio Oriente, pero yo soy sólo una: Sacerdote norbertino ordinaria: la abadía premonstratense Postelse. Yo no soy: Quiero mencionar: las habilidades periodísticas, políticas: o: diplomático. Además: todavía vivo, pero: en 2010 en el monasterio del siglo sexto, el St James la interceptó, (90 km de Damasco), donde soy responsable: donde dice: la formación en el seminario católico, y en lugar de: rama masculina: de: este monasterio (maryakub. org; Mire también las informaciones: voxclamantis info.). forma en que se han convertido: un: misionero,

    [Siria, un testimonio directo: del: tragedia sirio] hasta hoy (pero esperamos aún: hasta: largo). ahora vivimos con: 7 hombres primitivos pero: acogedor torre romana (probablemente del siglo primero.) hacemos: 97 pasos: el techo, y por qué: los romanos han olvidado: una: ascensor, con: 97 pasos hacia atrás también . monjas de la comunidad, tiene cerca de: quince miembros. Juntos representamos una docena: de: los diferentes países. Por otra parte, hay familias: y: niños liberados: del: captura, sunitas y cristianos, alauitas, (. Hasta ahora, alrededor de 25) Nuestro grupo da la bienvenida a personas de, por casi toda Siria. Esto: que: yo escribo, he experimentado: o: aprendí: de: a. antes: la crisis hubo muchos visitantes, la dall'interno Siria: y: en el exterior, especialmente los jóvenes. La construcción se inició en lugar de: dar la bienvenida a los invitados: en: también: centro comercial grande, cuyas actividades están ahora en silencio y: que: horas: se fueron: abierto a los refugiados para: recibir la mayor medida posible.

@ రాజు సౌదీ అరేబియా మరియు ప్రపంచంలోని అన్ని ప్రభుత్వాలు - మీరు కాబట్టి, నిజానికి గురించి ఆశ్చర్యపడి ఆ 666 IMF ఇల్యూమినాటి, ఫ్రీమాసన్స్: 322 NWO, Satanists, మొదలైనవి .. వారు నన్ను రక్షించు, అయితే, నన్ను చంపడానికి? - సమాధానం ANSWER - 1. వెళ్ళడం: హెల్ లోకి ఎటువంటి ఒక, బాగా మూగ, ఒక Satanist ఉండండి సరిపోతుంది ఎందుకంటే! 2. ఎందుకు, నేను హెల్ లోకి హేయమైన అన్ని ఆత్మలు కోసం చాలా ముఖ్యమైన వ్యక్తిగా, పోస్ట్. విచ్ఛేదనం నుండి, విశ్వవ్యాప్త తీర్పులో రోజు యొక్క: ఎందుకంటే, నేను వారిని అన్ని సేవ్ ఉండేవారు దేవుని మాత్రమే మంత్రి, am! అది Unius రీ ఏర్పడ్డాయి వలన ఇది ఎందుకు? మీరు సైద్ధాంతిక మరియు మతపరమైన ఒంటి పూర్తి మెదడు కాకపోయి ఉంటే, దాదాపు ఎవరికీ మరియు: హెల్ లోకి, సాతాను కు, అతని వినండి లేదు? ఈ హెల్ లో ముగుస్తుంది సరిపోతుంది ఎందుకంటే, ఓ అబద్ధం, లేదా ఒక అమాయక వ్యక్తి హాని: మీరు ఎవరూ మళ్ళీ చెప్పడానికి ధైర్యం చెప్పారు!
 కాబట్టి, అది నా ప్రేమ ఎప్పుడూ ఎక్కువ ఉంటుంది ఎందుకంటే నేను, యూదులకు వ్యతిరేకంగా మరియు ప్రతి ఒక్కరూ వ్యతిరేకంగా చెప్పగలదు అన్ని చెడు పదాలు పట్టింపు లేదు. వాస్తవానికి, అన్ని ప్రవక్తలు యూదులు కోసం తప్పుగా ఉన్నాయి! నేను వారి దూత am, వారి ఆశ నెరవేర్చుట ఆ ఆధ్యాత్మికం poliche ఉంది! నేను, వారి పాపం విరిగిపోతాయి, ఆపై వాటిని మరియు శాపం నుండి అన్ని ప్రజలు విడుదల మాత్రమే మనిషిని ... మీరు సెయింట్ బర్టోలో లోంగో చిత్రం వెనుక దాగి మీరే ఎందుకంటే పిరికివాడు, - 666 CIA IMF?

 IHateNEWLAYOUT - ఎందుకు "666"? క్రిమినల్: క్రాస్, మరియు సహజ చట్టం పడగొట్టే: రాజ్యాంగం, మరియు ప్రతి అనుకూల చట్టం: ఈ వ్యతిరేకంగా, దేశద్రోహం ఉంది! hithereimnotthere ఆమోదం పెండింగ్లో క్రితం వ్యాఖ్య 1 గంట పోస్ట్: ఇది సరే తల * న (శాశ్వతమైన) * pats మీరు, ఇప్పుడు. ఇది సరైందే. - సమాధానం ANSWER - A Satanist తలారి షిట్ OF అగ్లీ ముక్క! నేను మీరు మార్గంలో అంతటా రావచ్చు అని, చిన్న పిల్లలకు కూడా లేదు, ఈ చెడు కార్యము ఏమి కాదు! BRUTTO PEZZO DI MERDA DI UN SATANISTA BOIA! IO కాని farei questo brutto gesto, neanche, AL più పికోలో చిన్నబిడ్డ, చే, si పువో incontrare శాతం లా Strada!

Unius రీ: కాదు: మధ్య మాత్రమే, సయోధ్య తెస్తుంది: సుదూర ఈ పరిమాణం పాయింట్లు (అంటే, ఈ గ్రహం యొక్క అన్ని ప్రజలు మధ్య), కాని, కూడా, అతను తెస్తుంది: సమన్వయ మధ్య, అన్ని ఇతర పరిమాణాల సుదూర పాయింట్లు ( స్పేస్ లో రెండు, ఇది వంటి ప్రాతినిధ్యం: సమయం మీద): అవి, మెమరీ pacification .. అయితే, నేను నా కోసం సో గుడ్ కాదు: కాబట్టి, వెంటనే (అలా కూడా ఉంటుంది చూపు హెల్ యొక్క ఆత్మలు, వరకు, నా విల్ కోసం, వెంటనే, క్షమించి ప్రాతినిధ్యం: చింతించారు) [నిజానికి, నేను క్రూరమైన చట్టం am ప్రతీకార] కానీ, వంటి, ఎందుకంటే, నేను దానిని చూడండి: ఈ దేవుని అభీష్టం? అతను నా రక్షకుడైన ఉంది ఎందుకంటే అప్పుడు, నేను, దేవుని అంచనాలను నిరాశ కాదు!

04/09/2012 [సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం]
ఇక్కడ కూడా: ఉంటే :: ఉంది: దీర్ఘ, ఒక సాక్షి వస్తోంది: యొక్క: సిరియా: యొక్క: Father Daniel మెస్: ఆ: తల్లి మేరీ ఆగ్నెస్ డి లా Croix: అదే మఠం నివసిస్తున్నారు. నేను నమ్మే: పరిజ్ఞానం వృద్ధి చేయవచ్చు: ఆ: ఈ: చుట్టూ జరుగుతున్న: ఆ మరియు: లో: కు: ఆ దేశం. [[ది: మార్కో Tosatti]]. మా మీడియా సాధారణంగా తెలియజేయండి: యొక్క: సిరియన్ జనాభా యొక్క శాంతియుత తిరుగుబాటు, ఆ: అది ఎక్కువగా బ్లడీ మారింది: ఎందుకు: పాలన అణచివేశాయి కూడా ప్రకటించారు ఆ: అంతర్జాతీయ సమాజం మరింత కష్టతరం పాలన మరింత ఒత్తిడి తెచ్చాడు ఉండాలి మనసును తాకే: ప్రతిపక్ష సహాయం: కోసం: వ్యాప్తి ఆపడానికి: యొక్క: రక్త: మరియు: ప్రెస్: ఎందుకు: రష్యా: మరియు: కు: ఈ బ్లడీ పాలన చైనా వారి మద్దతు త్యజించు.

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: సిరియన్ విషాదం: యొక్క] అర్థ నిజాలు ప్యాక్ ఈ ఏకాభిప్రాయం, మరియు: మొత్తం ఉంది: కేవలం అపాయానికి గురిచేస్తుంది: కాదు: జీవితం, ఆ యొక్క చేసిన, ఆధారంగా: యొక్క: ఈ: ఆ : ఈ దేశం, కానీ: యొక్క: సంరక్షణ: నిజంగా కోసం, సిరియా లో పోరాటం జరుగుతున్న అది కూడా తొలగిస్తోంది లేవనెత్తుతుంది: యొక్క: రక్త. విదేశీ జోక్యం: కాదు: కాని: హింస కారణం పరిష్కారం. లెట్: ఆ: సిరియా ప్రశ్నించారు. ప్రజలు శాంతిని. యొక్క: సయోధ్య: వాటిని తన మార్గం చూద్దాం లేదా, 'mussalaha' ఒక ప్రశాంతమైన ప్రముఖ తిరుగుబాటు?

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] నేను మా గ్రామంలో గుర్తించగలిగారు తిరుగుబాటు ప్రారంభంలో: యొక్క: Qara, తో: దాని దాదాపు 500 క్రైస్తవులు: మరియు: 25,000 సున్నీలు. మేము మా సహోద్యోగి జార్జెస్ Abouna, బైజాంటైన్ పూజారి వద్ద వచ్చే అతిథులకు ఉన్నాయి: మరియు: మేము క్రైస్తవ కుటుంబాలు warmly ఆహ్వానించారు, కాని: కూడా ముస్లిం మతం కుటుంబాలు స్వాగతించారు. మేము స్వేచ్ఛ, సమానత్వం బలమైన సంప్రదాయం అనుభవించారు: మరియు: శాంతియుత సహ ఉనికి: యొక్క: ఇది సిరియన్ ప్రజలు, ఒక: నమూనా:. లేదు: హింస ఉంది: మరియు: దొంగతనం, కొన్ని పేద ఉన్నాయి: మరియు: తగినంత ఉంది కోసం సంపదను: ఎవరైనా. ప్రతి స్త్రీ: మరియు: అతను కోరుకున్న ప్రతి అమ్మాయి వేషం కాలేదు. మెన్: మరియు: మహిళలు: యొక్క: ఏ జాతి: లేదా: మతపరమైన గుంపు ఆక్రమిస్తాయి కాలేదు: అన్ని సీట్లు. కు: శరణార్థులు ఒక అతిథి సత్కారాల హౌస్: దాదాపు 2 మిలియన్ల: అదనంగా, సిరియా అందించింది మరియు: కాదు: వంటి సమానత్వం, వారు అరబ్ ప్రపంచంలో ఇంకెక్కడా వచ్చింది.

డమాస్కస్ యొక్క, కానీ: [సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] మేము ప్రత్యేకంగా ప్రాంతంలో శరణార్థులు అంగీకరించారు Qara లో: మరియు: మా మఠం లో. మరియు: నిరీక్షణ: యొక్క: సిరియన్ జనాభాలో జీవితం: ఉంది: కు: 72 సంవత్సరాలు (2006 లో) 56 (1970 లో) పెరిగింది. కోసం: దేశం యొక్క ప్రస్తుత నాశనం ఒక ఆసక్తి ఉంది? అకస్మాత్తుగా ఇప్పుడు: నాటకీయంగా మారింది: ఉంది. గ్రాండ్ ఇంక్విసిటర్: "ముస్లిం మతం బ్రదర్హుడ్" ముహమ్మద్ అల్ Ryad Shaqfa: అతను యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్ లో, 14/02/2011 న అని: మరియు: యెమెన్: "అన్ని ముస్లింలు: కోసం: పోరాటం: వ్యతిరేకంగా: సిరియా". ఒక: వెలుపల నుండి సైనిక జోక్యం: కోసం అరచిరి. సంఖ్య: కానానికల్ అల్ Qara, ఏప్రిల్ 2011 నుండి, భావించబడింది: ఒక: గుంపు: యొక్క:, యువ ప్రతి శుక్రవారం రాత్రి, ప్రత్యక్ష: మసీదు (ఉండేది: ఒక: ఫ్రమ్ పాగాన్ ఆలయం , అప్పుడు సెయింట్ నికోలస్ 'చర్చి) కు: న, ప్రభుత్వం మరియు అధ్యక్షుడు వ్యతిరేకముగా ప్రదర్శన: ఒక: అపరిచితులు నిర్వహించిన కాల్. వారు వీటిని కొన్ని వీడియోలను ఉన్నాయి:

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] అల్ జజీరా పూజారి, ఈ విధంగా చెప్పాడు: తనకు తెలిసిన: మరియు: ఎవరూ నిజంగా వారికి మద్దతు కోరారు వాస్తవానికి మా గ్రామాల్లో ఇబ్బందులను, కాబట్టి ఈ గుంపు: మద్దతు: చేయబడింది ఉంది: గ్రామంలో ఎవరూ నుండి. అయితే: ఈ సమూహం: పెరిగిన. ఇది: ఉంటుంది: రోజ్: తో: నేర అగ్ని: మరియు: సాయుధ: యొక్క: హింస. పూజారి: కూడా ఉంది: శోధించారు: మరియు: ముసుగు పురుషులు దోచుకున్నారు: తో: ఒక: తో: కష్టం: ఉంటుంది: విఫలమైంది: విలక్షణమైన స్వరం కు: ఎస్కేప్: కు: చౌక్: మరియు: కొరకు: మాకు ఉంది: కాదు: మరింత PLEASANT సందర్శించండి: Qara కు. మేము స్నేహితుల నుండి విన్నాను: ఉంది: ఇతర ప్రాంతాలలో అదే విధంగా వెళ్ళండి. దుకాణాలు మూసివేశారు సంభవిస్తుంది: ఆ: "ప్రతిపక్షం" విధించింది కు: Quosseir: మరియు: Homs పిల్లలు: యొక్క: క్రిస్టియన్ కుటుంబం: లేదా: ఆధునిక ముస్లింలు బెదిరింపులు: మరియు: హత్య: ఎందుకు: వారు తిరస్కరించారు: యొక్క: చేరడానికి : కు: ప్రభుత్వ వ్యతిరేక ప్రదర్శన. అలెప్పో జనాభా, స్థానిక మతగురువు Jeanbart, ఆగష్టు 2012 :: చెప్పారు: ఉంటే

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: సిరియన్ విషాదం: యొక్క] కాదు: అతను సరసన శక్తివంతమైన నిరోధకత: వ్యతిరేకంగా: ఈ సాయుధ ముఠాలు: మరియు: కాదు: అతను సైన్యానికి సాయం, నగరం తర్వాత ఇప్పటికే ఆక్రమించి: ఒక: ఈరోజు. ఈ: ఏమి: ఒక "శాంతియుత తిరుగుబాటు" కు లేదు: లేదు. గురించి: ఉంటుంది: "ప్రతిపక్షం"? ప్రతిపక్ష: తో: తమ నాయకులు ప్రారంభం నుండి అనేక వర్గాలు ఉండేవి. CNCCD (Comité నేషనల్ డి కోఆర్డినేషన్ లే Changement Démocratique పోయాలి): ఉంటుంది: పురాతన: మరియు: చాలా విభజించబడింది. ఏ విదేశీ జోక్యం: ప్రభుత్వం పతనం, కానీ వాంట్. మరింత ఆధునిక ప్రతిపక్ష: గుంపు మరియు: వివిధ ఇతరులు సిరియన్ నేషనల్ పార్టీ, కుర్దిష్ చొరవ, సిరియన్ కమ్యూనిస్ట్ పార్టీ కలిగి ఉంది. వాంట్: ఒక: సంభాషణ: ప్రభుత్వం: మరియు: తీవ్రంగా ఏ విదేశీ జోక్యం అంగీకరించాలి. మూడవ: ఉంటుంది: విదేశీ వ్యతిరేకత: యొక్క: యొక్క సమూహం CNS (కౌన్సిల్ నేషనల్ Syrien), ఆధిపత్యం: యొక్క: ముస్లిం మతం బ్రదర్హుడ్ (వాషింగ్టన్, లండన్, బ్రస్సెల్స్ నుండి).

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] ఈ మత తీవ్రవాదులు సంభాషణ తిరస్కరించే: మరియు: ప్రజాస్వామ్య సంస్కరణలు: మరియు: ఒక అడగండి: సిరియా లో సాయుధ జిహాద్: కోసం: ఖచ్చితంగా ఇస్లాం మతం తీసుకురావడం. కు: సిరియా అధికార ప్రతినిధి: CNS విసిరింది కానీ: రియాలిటీ ఉంది: సిగ్గు: కోసం: జనాభా. యొక్క: అమెరికా, ఇంగ్లాండ్, ఫ్రాన్స్, టర్కీ, లెబనీస్ సైన్యం, జోర్డాన్ మరియు, కోర్సు యొక్క, సౌదీ అరేబియా మరియు కతర్ ఇది మద్దతు లభిస్తుంది. ఇన్సైడ్: మరియు: యొక్క: అవ్ట్: యొక్క: ఈ సమూహాలు ముఠాలు: ఆ మరింత నేరస్థులు: పోరాటంలో పెరుగుతున్న అభద్రత ప్రయోజనాన్ని పొందుతారు. 26/11/11 న NATO యుద్ధ విమానాలను: అవి ఉత్తర సరిహద్దు తరలించబడింది: తో: సిరియా (Eskandarun లో, టర్కీ): డమాస్కస్ కు: అబ్దెల్ హకీం Belhadj, 'కసాయివాడు': యొక్క: బాగ్దాద్ మరియు ట్రిపోలి, కలిసి కు: ఒక: బెటాలియన్ 700 లిబియన్ యోధులు (అల్ఖైదా) యొక్క: కోసం: తన ప్రస్తుత జట్టు జోడించడానికి. బహుమతిగా: యొక్క: యొక్క: గడ్డాఫీ క్రిస్మస్, అతను ఆయుధాలను యొక్క ఒక సామూహిక, దొంగతనం నిక్షేపాలు వచ్చింది.

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: సిరియన్ విషాదం: యొక్క] రెండు రోజుల ముందు యొక్క: క్రిస్మస్ ఉంది: ఆరంభమైన: ఒక: డమాస్కస్ మరిన్ని దాడి: యొక్క: యొక్క: చనిపోయిన 50 మరియు 200 మంది గాయపడ్డారు. ఇంతలో, మా సేవలు: యొక్క: భద్రత: యొక్క: రాష్ట్రం సంబంధించిన: ఎందుకు: ఇది అవుతుంది: ఆ: ముస్లిం మతం సాంప్రదాయవాదులు, మన దేశంలో, వైపు ఉన్నాయి: యొక్క: అల్ఖైదా సిరియా పోరాటంలో! చిన్న లో, శాంతియుత cooing: యొక్క: పావురాలు: యొక్క: శాంతి, "ప్రతిపక్షం", ఉంది: ఊపిరి: యొక్క: చెప్పనలివి కాని భయానక: ముఠాలు: ఆ: ఆడపంది టెర్రర్ ప్రతిచోటా. యంగ్ ప్రజలు నిరాశ ఉన్నాయి: ఎందుకు: విదేశీ శక్తుల: తమ అజెండా సూచిస్తాయి. జాతీయవాదులు నష్టపరిచిందని ఆరోపించారు చేస్తున్నారు: ఎందుకు: వెలుపల సాయుధ గ్రూపులు: వాటిని కప్పివేస్తాయి: తో: తమ దావాను: యొక్క: ఒక: విదేశీ సైనిక జోక్యం. ఆధునిక ముస్లింలు మోసం చేశారు: ఎందుకు: Salafis: మరియు: సాంప్రదాయవాదులు స్థాపించాలని చూశారు: నిరంకుశ ఇస్లామిక్ నియంతృత్వం: ఆ :: ఉంది: చెత్తగా: యొక్క: సిరియన్ ప్రభుత్వం: 'మేము ఎన్నడూ.

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం]: మరియు: సాధారణ పౌరులు నిరాశ: ఇవి యొక్క బాధితులు: ఎందుకు అన్ని చోట్లా సాయుధ ముఠాలు, వ్యతిరేకంగా: అవి భద్రంగా ఉంటాయి: లేదు: ఇది. "సిరియన్ ప్రభుత్వం" ఉంది: దీర్ఘ ఫిబ్రవరి 26, 2012 న పడిన: ఉంటుంది: ఆడాడు: ఒక: ఒక కొత్త రాజ్యాంగం అభిప్రాయ సేకరణ. తో "ప్రతిపక్షం": వెస్ట్ మద్దతు చేశారు: యొక్క: అన్ని: కోసం: తోసివేయ్యాలని: మరియు: ప్రజాభిప్రాయ బహిష్కరించాలని. Yabroed పెట్టెల్లో: తో: కార్డులు: యొక్క: ఓటు, నాశనం చేశారు. ఇంకా, అక్కడ 57% జనాభా యొక్క, ఇంకా: ఓటు: మరియు: 89, 4% ... అంగీకరిస్తుంది: కొత్త రాజ్యాంగం. Baath పార్టీ గుత్తాధిపత్యం యొక్క ప్రయోజనం: ఎల్లప్పుడూ కు: కోసం: రద్దు: ఒక: వ్యవస్థ: కూడా కానీ: బహుళ పార్టీ వ్యవస్థ. ఇంతలో, కూడా: ఒక: వారు కూర్చుని పేరు కొత్త పార్లమెంట్: ముప్పై మహిళలు. నేను ప్రత్యక్షంగా: కు: నాలుగు లెబనీస్: లెబనాన్ యుద్ధం అనుభవించిన: ఆ. సిరియన్ పాలన కోల్పోయింది: దీర్ఘ: అన్ని విశ్వసనీయత: కోసం: ప్రతి ఇతర.

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] అయినప్పటికీ, ఇప్పుడు వారు భావిస్తున్నారు మొదటి ఉన్నాయి: ఆ: సిరియా తీసుకోవాలి, ఎందుకు: ప్రత్యామ్నాయ: ఉంటుంది: చెత్తగా: కోసం: అన్ని. ఒక: సున్ని స్నేహితుడు: ఆ: అతను: కూడా ఉంది: ఆ గట్టిగా ప్రకటిస్తాడు కు: దీర్ఘ ఆసక్తి: యొక్క: ఇటీవల Assad తలనరికింపు: ఉంటుంది: రాబోయే: ఉంటే మాకు, గోవా: మేము లేదు: మేము అతనిని (Assad) ఒక చేస్తాయి "Novena". అతను తెలుసు: ప్రత్యేక ఉద్దేశాలు: క్రైస్తవులు ప్రత్యేక ప్రార్థనలు ఉన్నాయి: ఆ. ఒక Novena, ఎందుకు? అతను ఇకమీదట ప్రతి రోజు ప్రార్థన కోరుకున్నాడు: కు: Assad విజయవంతం చెయ్యండి: ఎందుకు: అబోమినేషన్స్: ఆ: అతను "ప్రతిపక్షం" తన కుటుంబం అనుభవించిన చాలా దారుణంగా ఉన్నాయి: "సిరియన్ ప్రభుత్వం". ఒక గురిచేస్తుంది: కోసం: సిరియా పరిరక్షణ: మరియు: ప్రస్తుత ప్రభుత్వం: కాదు: నేరాలు: ఏ తన దుశ్చర్యలను యొక్క ఎండార్స్మెంట్, అవినీతి, తప్పులు లేదా తెలుస్తోంది. ఉంటుంది: సాక్ష్యం: ఆ :: లేదు: ఆమోదయోగ్యమైన ప్రత్యామ్నాయ ఉండదు: ఆ : కాదు: no అసహాయం తిరగ దోడటానికి వీలులేని, అందిస్తుంది. మేము కూడా గుర్తించాలని ఉండాలి: ఆ: సిరియన్ కూడా చెయ్యవచ్చు జనాభా: మరియు: కు, గో: వారి స్వంత విధంగా, సంస్కరణలకు.

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: సిరియన్ విషాదం: యొక్క] ఈ: ఉంది: 'ప్రజాస్వామ్యం': అసలు అర్థం ఒక: ప్రజలు: ద్వారా శోధన: తాను: యొక్క: సమానత్వం భరోసా: యొక్క: పౌరులందరూ సమానంగా మధ్య చికిత్స . సాధారణంగా "స్వీయ ఆసక్తి: రష్యా చర్యలు": కాదు: రష్యన్ nell'orso: మేము విశ్వాసం చాలా ఉన్నాయి మరియు: చైనీస్ డ్రాగన్: మరియు: యొక్క ఉపదేశములు: థండర్ పెర్షియన్ సామ్రాజ్యం అక్కడ: కాదు: no శాంతి ఇస్తాయి. మరియు: అయితే, ఇప్పుడు అక్కడ నుండి వస్తుంది: మద్దతు: కోసం: స్వయంగా ప్రకటించుకుంది "సిరియా మిత్రులు" (hypocrites గట్లు) పోలిస్తే సిరియా యొక్క స్థిరత్వం రక్షించడానికి. వెస్ట్, అమెరికా: తో: దాని యూరోపియన్ మిత్రపక్షాలు: మరియు అరబ్బులు, ప్రారంభం నుండి ప్రయత్నించారు: యొక్క: తాము హామీ: సిరియా, లిబియా పాటు ను నుండి "కలెక్షన్" (అవకతవకలు) అరబ్ స్ప్రింగ్, లో: ఒక: సైనిక జోక్యం. లిబియా: ఉంటుంది: కనీసం, సాపేక్షంగా వేగంగా "విముక్తి": కాబట్టి దాని చమురు తన బంగారు, (పెట్రోలియం), సార్వభౌమత్వాన్ని: కు: 150,000 జీవితాలను ప్రారంభించడానికి (అనేక: యొక్క: తన జాబితా బెల్జియం లో రాయడం: తో: తన నెల: యొక్క: బాంబు)

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] మరియు లిబియా లో మత స్వేచ్ఛ. లేదా ప్రజాస్వామ్యం ఎక్కడ ఉంది? కోసం: సిరియా, ఈ: కూడా ఉంది: ఇప్పటివరకు నిరోధించే: ప్రజల ఐక్యతకు: మరియు: పునరావృతం vetoes ద్వారా. రష్యా, రిమైన్స్: stubbornly రక్షించడానికి: సిరియా యొక్క సార్వభౌమాధికారం, వైశాల్యాలు యొక్క అసమతుల్యత హైలైట్ ఆ: కాదు: దేశంలో నేర ముఠాలు: no పేర్కొంటున్నాయి. మరియు రష్యా స్కిజోఫ్రెనియా పరిగణించిన: మీడియా: మరియు: పాశ్చాత్య విధానం. దేశాలు: మరింత సరఫరా ఆయుధాలు: మరియు: తిరుగుబాటుదారులు సాయం: మరియు: నేర ముఠాలు ఉన్నాయి: ఆ: స్క్రీమ్ ఆ గట్టిగా: యొక్క: మీరు తొలగిస్తోంది స్టాప్ తప్పక రక్తం మరియు: రెగ్యులర్ ఆర్మీ స్టాప్ తప్పక: ఆ! రష్యా చెప్పారు: కాదు: విదేశీ శక్తుల, కానీ: ప్రజలు ఉండాలి: యొక్క: తన ప్రభుత్వం నిర్ణయించుకుంటే ఆ. , రష్యా రెండవ వీటో న హిల్లరీ క్లింటన్ 'భయంకరమైన', రష్యా వైఖరి అని, అందుచే అతను చెప్పాడు

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: సిరియన్ విషాదం: యొక్క] "ఎందుకు: కేవలం భావిస్తున్నాను: కు: వ్యక్తిగత అభిరుచులు: కాదు: ఇది, రష్యా వంటి స్వేచ్ఛ సిరియన్ ప్రజలు ఆసక్తి ఉంది ఈ:. లేదు: ఇది: ఒక: విలువైన విలువ బహుమతి: యొక్క: వంచన అపరిమిత అవును, రష్యా తో సిరియా లో ప్రయోజనాలు ఉన్నాయి: తన సైనిక స్థావరం:. Tartus అమెరికా: లేదు: 130 దేశాల్లో తన సొంత ప్రయోజనాలు ఉన్నాయి (అయితే: లేదు: సిరియా లో, మళ్ళీ కలిగి ఉంది) ఒక తన: మిలిటరీ బేస్ తర్వాత, అమెరికా: కాదు: ఆసక్తి కలిగి: ఒక: సిరియా విధంగా వ్యూహాత్మకంగా ముఖ్యమైన దేశం: తో: వాయువు: భారీ సంపద మరియు: యొక్క :: n: మధ్యధరా యాక్సెస్ హిల్లరీ:? లేదు: ప్రారంభం నుండి ఒక పెద్ద స్వరం లో, ప్రకటించింది: మరియు: ప్రపంచవ్యాప్తంగా: "మేము అవసరం: యొక్క: ఒక: కొత్త మధ్యప్రాచ్యం"? అస్థిరతను ఒక: కోసం: కొత్త సంబంధాలు: యొక్క:? శక్తి 'తర్వాత సైనిక జోక్యం, అసాధ్యం కలిగిస్తుందని మరియు: ఆహారం ఉంటుంది: మాత్రమే: మత ద్వేషం: మరింత హత్యలు కాబట్టి, మాత్రమే నాశనం తరువాత తనిఖీ చేయండి.

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] ఎలా సౌదీ అరేబియా మరియు కతర్ నిజంగా దాని పెరుగుదల సిరియా సహాయం కాలేదు: ప్రజాస్వామ్యం వైపు:? లేదా: ఏమి: అవి మీరు: ఆ: ఇస్లాం మతం నియంతృత్వ: anso వారి స్థాపించడానికి : ఈ దేశం, అరబ్ ప్రపంచంలో చాలా లౌకిక? కోర్సు, అక్కడ పేర్కొన్నారు ఉండవచ్చు: సౌదీ అరేబియా లో వారు శ్రేష్టమైన ఉంటాయి: గురించి: ఎన్నికల మోసం: lol. కానీ, కాదు: మీరు ఏర్పడింది, కానీ ఎప్పుడూ: ఉంది: కూడా జోడించాలి: కూడా ఎన్నికలు సాధ్యమే: ఆ అరబ్ లీగ్! దేశం యొక్క నాశనం తర్వాత, ఈ అసహాయం: యొక్క: వెస్ట్ ఇప్పటికీ మద్దతు అని, ugualmente అనిపిస్తుంది ఈ "కొత్త మధ్యప్రాచ్యం" అధికార: పంపిణీ వాటా సేకరించడానికి: కోసం? Mussalaha: లేదా: గొప్ప ప్రాంతంలో సయోధ్య: యొక్క: Qalamoun: నుండి: డమాస్కస్ మరియు చివరిలో Homs (మేము ఎక్కడ నివసిస్తున్నారు): యొక్క: జూలై 2012, Mussalaha: లేదా: సయోధ్య కూడా ఉంది: అన్ని పార్టీలు అంగీకరించిన.

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: సిరియన్ విషాదం: యొక్క] "ప్రత్యర్థులు" వారి ఆయుధాలు కిందపడేసింది చేశారు: మరియు: ఖైదీలను: ఆ :: లేదు: మీ చేతులు డర్టీ ఉన్నాయి: యొక్క: రక్త ఉచిత విరమించుకున్నారు. మరియు: రెండవ బలమైన వ్యక్తి: డేయిర్ Atieh నుండి, ఉచిత వదిలి: చేయబడింది ఉంది సలీం, అధ్యక్షుడు కార్యదర్శి కొడుకు కిడ్నాప్. హింసాత్మక నిరసన: కాదు: అందరికీ స్వేచ్ఛ కూడా అలా వ్యక్తం చేయవచ్చు మరియు: పోరాటం ఎంటర్టైన్: కోసం: సంస్కరణలు. దురదృష్టవశాత్తూ, కొన్ని రోజుల తరువాత, Qara: కాల్చి చేయబడింది ఉంది: ఒక: ద మ్యాచ్: కూడా ఉంది: గమనించండి: ఆ: అతను అనుకూల పాలన వంటి, తీవ్రవాదుల బ్లాక్ జాబితాలో ఇప్పటికీ ఉంది. దుమ్ము పాకెట్స్ కలిగి ఇంకా: సయోధ్య యొక్క మార్గం తీసుకోవాలని: కోసం. Mussalaha: ఉంటుంది: ఒక మూడవ మార్గం: ఆ: కాదు: ఇది "ప్రతిపక్షం" నుండి వచ్చింది: మరియు: లేదు: ఉంది: కూడా "పథకం" కానీ: నిజంగా: ప్రజలు: యొక్క. యొక్క: యువ, ఇప్పటికే తమ ఆయుధాలు కిందపడేసింది చేశారు: మరియు: ఎంచుకున్న: కోసం: ఒక: అంతర్గత సంభాషణ Homs, తిరుగుబాటుదారులు, వందల వంటి ప్రాంతాల్లో కీలకమైన. ఖలిల్ నోయి, అధ్యక్షుడు: యొక్క: ఈ ఫోరమ్: యొక్క: ఈ ఉద్యమం, ప్రకటించే: సిరియా: ఉంటుంది: ఒక కుటుంబం, పేరు లేదు: లేదు ప్రాథమిక దృష్టి వివరించాడు:

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] కోసం: హింస: మరియు: జాత్యహంకారం, పేరు వివిధ ప్రజలు: మరియు: సమూహాలు శాంతి కలిసి నివసిస్తున్నారు: మరియు: సహనం. ఈ: ఉంది: నిశ్శబ్ద మెజారిటీ ప్రజల కోరిక: సిరియన్ ప్రజలు. క్రైస్తవులు ఇక్కడ ప్లే: ఒక: ప్రత్యేక పాత్ర: కోసం: వివిధ కారణాల 'm స్థానిక జనాభా, ఆ: ఎక్కువగా ఉన్నాయి: దోహదపడింది. పునరుజ్జీవన అరబిక్': మరియు: వారి వాటా కంటే ఎక్కువ: ప్రధాన సమయం: బాధ లో. చివరకు, వారి ప్రయత్నాలు: కాదు: విజయం లక్ష్యంగా ఏ విధంగా ఉన్నాయి: యొక్క: ప్రభుత్వం ఏ శక్తి. కాబట్టి క్రైస్తవులు ఎక్కువగా ఉన్నాయి, కానీ: కూడా ఒక ప్రధాన కారకంగా బేరర్: సిరియా లో శాంతి. జూలై 27 2012 న: మెల్కైట్ పాట్రియార్క్ గ్రీక్ క్యాథలిక్: Gregorios III Laham: యొక్క: శాంతి: అతను డైలాగులతో కాల్ ప్రసంగించారు మరియు: యొక్క: సయోధ్య యొక్క: mussalaha. ఈ సమయంలో సిరియా గొప్ప ప్రమాదం: అరాచకత్వం మరియు: ఉంటుంది మొత్తం లేకపోవడం: యొక్క: చాలా యాదృచ్ఛిక దాడుల్లో భద్రత. కాదు: ఒక యుద్ధం నిజంగా ఉంది, మాత్రమే మరింత విస్తృత banditry ఉంది:

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] తీవ్రవాదం సమయం అస్థిరం చేయడానికి విదేశీ శక్తుల నిర్వహించారు. క్రైస్తవులు పాలన నుండి కొన్ని అధికారాలను పొందడానికి అవకాశం: ఆ: అతను 'ఆరోపణ తిరస్కరిస్తుంది. క్రైస్తవ మతం: ఉంటుంది: కావాలి అరబ్ ప్రపంచంలో. ": యొక్క: ఇస్లాం మతం అవసరాలను క్రైస్తవ మతం: మరియు: ముస్లింలు: మా భాగస్వామ్య చరిత్ర మరియు: ఉన్నాయి: తో: మరియు: వారికి, గత 1435 సంవత్సరాల్లో. వారు క్రైస్తవులు అవసరం" మరింత: అతను మూలం ఎత్తి చూపారు అరబ్ ప్రపంచంలో చెడు, ఆ: ఎక్కువ: మరియు: ఇజ్రాయెల్-పాలస్తీనా: "ఇస్రాయెలీ-పాలస్తీనా వివాదం: వివాదంలో ముఖ్యంగా ఉంది: ఫౌండేషన్: మరియు: మొదటి కారణం: భాగంగా డివిజన్ చెప్పండి: కు చెడు, సంక్షోభం: మరియు: అరబ్ ప్రపంచంలో యుద్ధం ". విదేశీ అధికారాలు: కోసం: సిరియన్ ప్రజలు ఆపడానికి: మాత్రమే ప్రజలు ఊపిరాడకుండా ఆంక్షలు ఇచ్చారు. ప్రతి నాలుగు గంటలు, నెలలు, మేము బ్రేక్: శక్తి యొక్క, శీతాకాలంలో. n: పెద్ద రైతు: యొక్క: నేరేడు పండు Qousseir, గతంలో పండ్ల అద్భుతమైన పంపారు: ఒక: CONTAINER:

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: సిరియన్ విషాదం: యొక్క] కోసం: గల్ఫ్ రాష్ట్రాలు: మంచి చెల్లింపులు: ఆ. ఉంది: ఇప్పుడు అతను: లేదు: కలెక్టర్లు ఎందుకంటే, గాని, డబ్బులు చెల్లించలేక పోతే దేశీయ మార్కెట్ కుప్పకూలింది. . మరియు: కోర్సు యొక్క పర్యాటక అభివృద్ధి చెందుతున్న రంగంలో: కూడా ఉంది: సున్నా:. ఉంటుంది: ఈ స్వేచ్ఛని మరియు ప్రజాస్వామ్యాన్ని, దాదాపు అన్ని వాణిజ్య, (: ఆయుధాలు: ఆ: స్వర్ణ నివసిస్తున్నారు ఒక అంతర్జాతీయ వ్యాపారంలో భాగంగా) పక్షవాతానికి ఉంది : వెస్ట్ మాకు ఇవ్వాలని కోరుతుంది: ఆ? తిరోగమనాల: యొక్క: సిరియా తన పురుషులు విదేశాల నుండి పంపిన తీవ్రవాదులు, చేతులు: మరియు: 'కృత్రిమ సృష్టించిన "ప్రతిపక్షం" మద్దతు. అప్పుడు, తొలగిస్తోంది, చాలా ముగుస్తుంది: యొక్క: రక్త. జనాభా సిరియా: ఉంటుంది: పెద్దలకు సరిపోదు: కోసం: మీ మార్గం ఎంచుకోండి: కోసం: ఒక సంప్రదాయంలో అవసరమైన సంస్కరణలు, యొక్క: సహనం, వంటి చూపించింది: కోసం: దశాబ్దాల. కతర్ వచ్చి: వారు యునైటెడ్ స్టేట్స్, NATO, యూరోప్, సౌదీ అరేబియా మరియు ఉంటుంది: ఈ దేశం అస్థిరం చేయడానికి: తో: తన దశాబ్దాల: యొక్క: సాపేక్షమైన స్థిరత్వం, శాంతి, సమృద్ధి: మరియు: గొప్ప సహనం: "కొత్త మధ్య సమావేశం ఈస్ట్ ": యొక్క: హిల్లరీ?

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం]: మరియు: సయోధ్య సిరియన్ ప్రజలు నిశ్శబ్ద మెజారిటీ, శాంతి, శాంతి కావలసిన. అన్నిటికీ: తారుమారు: మరియు: అబద్ధం. : ఈ కోరిక: యొక్క: తో: పరస్పర సహనం ప్రతిదీ ద్వారా ప్రత్యక్ష ఇతర, నిజమైన గొప్పతనం, సిరియన్ ప్రజలు వ్యక్తం. agg: ఇక్కడ మేము చివరి విశ్లేషణ, యేసు యొక్క ఆత్మ యొక్క పని లో, క్రైస్తవులు గుర్తించే: తాను (జాన్ 8:36) "సన్ మీరు ఉచిత తయారు నిర్ణయించబడతాయి ఉంటే, మీరు నిజంగా ఉచిత ఉండాలి" అన్నారు. కాదు: ఉంటాయి: ఒక: మధ్య ప్రాచ్యం నిపుణుడు అని పిలుస్తారు, కానీ నేను మాత్రమే am, ఒక: norbertino సాధారణ పూజారి: అబ్బే Premonstratensian Postelse. నేను కాదు: నేను గురించి మీరు: పాత్రికేయ నైపుణ్యాలు, రాజకీయ: లేదా: దౌత్య. అదనంగా: నేను ఇప్పటికీ నివసిస్తున్నారు, కాని: కోసం: నేను బాధ్యత పేరు 6 వ శతాబ్దం యొక్క సన్యాసుల 2010 లో, సెయింట్ జేమ్స్, (డమాస్కస్ నుండి 90 km), అంతరాయం సేమినరి ఫార్మేషన్: మరియు: కొరకు: పురుషుడు శాఖ: : ఈ విహారం (.: voxclamantis సమాచారం maryakub. org మా సమాచారం కూడా చూడండి). నేను మారింది మార్గం: ఒక: మిషనరీ,

[సిరియా, ఒక ప్రత్యక్ష సాక్ష్యం: యొక్క: సిరియన్ విషాదం] నేటి వరకు (కాని మేము ఇంకా ఆశిస్తున్నాము: కు: దీర్ఘ). పైకప్పు మరియు ఎందుకు: 7 ఆదిమ పురుషుల కానీ: మేము స్వాగతం రోమన్ టవర్ (బహుశా 1 వ శతాబ్దం యొక్క.): 97 దశలను ఇప్పుడు మేము కలిసి జీవించడానికి రోమన్లు ​​మరిచిపోతే: ఒక: లిఫ్ట్ తో: 97 మెట్లు తిరిగి కూడా . కమ్యూనిటీ సన్యాసినులు గురించి ఉంది: పదిహేను సభ్యులు. యొక్క: వివిధ దేశాల కలిసి మేము ఒక డజను సూచిస్తాయి. అంతేకాకుండా, అక్కడ కుటుంబాలు ఉన్నాయి: మరియు: పిల్లలు విముక్తి: యొక్క: సంగ్రహ, సున్ని మరియు క్రైస్తవులు, Alawites, (. అప్ ఇప్పుడు వరకు, 25) మా బృందం దాదాపు అన్ని సిరియా యొక్క కోసం, నుండి ప్రజలు స్వాగతించింది. ఈ: ఆ: నేను వ్రాసే, నేను అనుభవించిన: లేదా: నేర్చుకున్నాను: యొక్క: వాటిని. ముందు: మరియు: విదేశాలలో, ప్రత్యేకించి యువకులు సంక్షోభం అనేక సందర్శకులు, dall'interno సిరియా ఉన్నాయి. నిర్మాణం ప్రారంభమైంది: కోసం: లో: కూడా: ఆ: గంటలు: దీని చర్యలు ఇప్పుడు నిశ్శబ్ద మరియు పెద్ద షాపింగ్ సెంటర్, అతిథులు స్వాగతం కూడా ఉంది: శరణార్థులకు ఓపెన్ కోసం: సాధ్యం వరకు అందుకోగలము.